Hạng D
20/6/12
1.516
539
113
Q3, TPHCM
Nhìn tổng thể từ kiểu dáng, mông má, mâm xe, lưới tản nhiệt đều rất đẹp. Ko chê vào đâu đc, chỉ là về VN giá của Ẻm như thế nào? Hy vọng với khuôn mặt mới này số phận của em tại VN sẽ có sự thay đổi và có sự rút kinh nghiệm sâu sắc của FVL trong những khoảng thời gian qua.

Hạng D
2/5/16
1.926
1.874
143
Thiết kế nhìn hơi trẻ trung, cảm giác có phần teen.
các bác có ai nhìn giống em bên ngoài thì giống mặt con cá hớn hở, bên trong chỗ họng gió giữa giống mặt con ếch hớn hở
Mấy năm nay Ford thiết kế xe theo phong cách Aston Martin mà bác.

MLB confirmed
Hạng B2
9/5/16
134
72
28
39
chỉ bàn đến ngoại hình và nội thất thì quá tệ, concept design nguyên chiếc không ăn nhập gì nhau. Đầu xe thì như mấy em hạng B, nội thất thì ý quá xấu. Điểm (+) là đèn hậu nhìn ổn hơn so với phiên bản trước.

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
Tin này trước hay tin Mỹ dừng lắp ráp Focus và Fiesta trước nhỉ!

Hạng B2
14/11/15
424
644
93
53
Focus Active về VN thì sẽ rất là phù hợp với điều kiện đường xá ở VN và có gì đó khác biệt với nhưng đối thủ khác trong phân khúc. Chắc cũng phải yên tâm chờ đợi hơn 1 năm nữa. :)

Ecosport là mặt hàng chủ lực mà còn mất hơn năm. Focus bán lèo tèo có khi không bao giờ về luôn. Giống như quê nhà của Ford....

Hạng C
6/8/17
851
689
103
bốn bể
với doanh số FF bê bết như thế này e là năm sau Ford ko lắp và bán FF ở mình nữa mà tập trung vào Pickup, xe thương mại và SUV

Tập Lái
29/4/18
5
3
3
43
Đà Nẵng, Việt Nam
Thiết kế nhìn hơi trẻ trung, cảm giác có phần teen.
các bác có ai nhìn giống em bên ngoài thì giống mặt con cá hớn hở, bên trong chỗ họng gió giữa giống mặt con ếch hớn hở
Em mới nhìn con màu xanh đầu tiên đã thấy cảm giác giống như nó đang cười rồi, kaka.