Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
Mấy ông chê cho lắm vào để rồi đại lý bán GLS450 chênh giá 300-400tr/xe kìa còn không có mà mua
Cái đấy thì phải đợi mer công bố bán đc bao nhiêu xe mới tin được, đi Hn cả ngày mới gặp đc 1-2 con thì khó tin lắm, h gặp LM còn nhiều hơn mấy bé GL.
Vì ngoài sà lông bán cũng chênh tầm một tỏi thôi mà full ốp, ít ai lại xuống tiền chênh mà lấy bản thiếu của hãng lắm.

Hạng D
15/11/13
3.847
4.669
113
dạ..cái đó tùy người nhưng nhiều người nói thì cũng có cơ sở chứ bác nhỉ..
X6 bản thường sao dám đọ cảm giác lái với AMG chính hãng ta.

Hạng D
3/7/14
2.801
10.673
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Xe này máy mạnh > 400HP
Đặt nhập về riêng theo options của bạn Phùng Anh Tuân (mình xem Facebook bạn này thấy bạn này có chụp hình hợp đồng)

Đẹp xấu thì theo quan điểm riêng của mỗi người.
Mình thì thấy cái ghế đỏ đen phối màu & họa tiết có vẻ hơi lạ

Mình đang đi X6 chiếc này - hoàn toàn hài lòng với X6
Ảnh thực tế Mercedes-AMG GLE 53 4MATIC+ Coupé giá từ 5,349 tỷ đồng vừa về đại lý

Nếu có cho chọn lại giữa GLE Coupe Form mới này và X6: mình vẫn chọn X6.
Tuy nhiên mình thừa nhận nội thất Mercedes đẹp và bóng bẩy hơn (nên mình mua cho vợ chiếc GLC300 Model 2020 CKD để vợ chạy chở con đi học)

Về X6 ~ 360 HP thì mình thích nhất là đạp ga nhẹ là lên ngay và luôn, đề-pa rất bốc, mặc dù đang Comfort
Còn GLE 53 này ~ 450 HP thì mình chưa được lái bao giờ nên không rõ thế nào.

• Like
Reactions: vtduy123
Hạng B2
11/3/17
223
1.145
93
Nếu build option cho Cayenne Coupe S (chung mức công suất ) lên gần được giống xe này thì sẽ có giá 7 tỉ
340 ngựa thì chỉ bằng Cayenne base thôi bác, tuy nhiên build lên cũng hết 6 tỏi thì con Cayenne mới ngon được, vẫn hơn con AMG giả cầy này.
Con này AMG giả cầy bác ơi. So với X6 thì nó chuẩn hơn, X6 vẫn đẹp hơn.

Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
Em đoán nó chỉ khác biệt về động cơ khi ở trường hợp đặc biệt hơn là dải tốc độ 80-100 thôi, lúc này khoảng 350 mã kiểu phanh-ga liên tục sẽ hay bị hụt ga, mà chạy đến cỡ này thì hơi hiếm.
Lái mer có một cái hơi dở em gặp nhưng người khác ko biết có bị ko, là cảm giác đặt lái lốp trước rất mơ hồ, lex lái bồng bềnh nhưng vẫn dễ cảm nhận mặt đường hơn mer, so với Pors thì chắc chắn thua … mà dân tình nói là bmw so với Pors thực ra là 10 với 9.5, thậm chí là nhỉnh hơn Pors xíu xiu.
Nếu mà ôg chủ xe là ông hay độ xe chỗ Trần Khát Chân thì đúng ròi, hay độ Mer, mua mer vừa đúng nghề vừa làm hình ảnh là tiện đôi đường. Nghe đồn tay này học Bách Khoa, ngày xưa học Ktqd thấy đám Bách Khoa đã hơi lầy lội rồi, h mới thấy trong tam giác vàng Bách-Kinh-Xây thì đám Bách Khoa toàn đại gia chân đất, học giỏi mà trầy phết.

Chỉnh sửa cuối: