Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Bác này được cái vui tính vãi lolll. Cảm ơn bác đã entertain anh em, đặc biệt ototsaigon phải cảm ơn bác câu view dùm á =)) :D

Bác mới vui tính - bán thử 800 chai là lượm ngay 2 em chơi mừ. Sự thực đúng là như vậy - nhưng e sợ vw VN tham ăn tục uống thui

• Like
Reactions: Huboss
Hạng B2
29/5/17
209
700
93
Ngoại thất con này và Tuareg đẹp. Con này về VN giá chắc chắn không rẻ

Hạng C
31/5/11
512
606
123
Bác mới vui tính - bán thử 800 chai là lượm ngay 2 em chơi mừ. Sự thực đúng là như vậy - nhưng e sợ vw VN tham ăn tục uống thui
Cảm ơn bác khai sáng cho em, nhưng mà em sure là bác nhìn cái tiêu đề có chứ VW là nhảy vô chửi mướn mà chả đọc chữ gì. Bác cứ đợi nó 800 triệu như 90 triệu dân VN đợi giá xe rẻ nhờ giảm thuế nha bác. Hihi, chào thân ái.

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Con này thay thế passat CC. VW ngày càng có những thiết kế toàn cầu hóa hơn, năm sau về con này + Atlas nữa thì ngon
Passat còn ế xưng ra, nữa là con này là bản sport thì về VN bán cho ai?
Sedan thì hạng D bình dân như Camry Mazda 6 làm trùm
Chứ như avalon, Maxima, K7 về VN là chỉ để trưng bày thôi
Trừ khi VW xây dựng thành thương hiệu xe sang như Mẹc, Bim, Audi

Hạng C
27/2/08
639
261
78
Passat còn ế xưng ra, nữa là con này là bản sport thì về VN bán cho ai?
Sedan thì hạng D bình dân như Camry Mazda 6 làm trùm
Chứ như avalon, Maxima, K7 về VN là chỉ để trưng bày thôi
Trừ khi VW xây dựng thành thương hiệu xe sang như Mẹc, Bim, Audi
VW có Audi rồi cần gì lên thương hiệu xe sang.do nhập khẩu xe giá cao nên VW bán sl quá ít ko thể hạ giá được chứ như TQ thì lại chuộng VW.

Hạng B1
15/4/09
55
0
6
hcm
www.vw.com.vn
Bậy bản chính thức còn xấu hơn hả
Bác đang hiểu sai ý em rồi, ký hiệu R tức là bản độ từ chính nhà sản xuất , Rline là bản độ từ một công ty ngoài dùng chính bản bình thường remake lại thôi bác ơi .