Hạng B2
12/1/17
165
189
43
38
phuộc cứng nếu chạy đường đẹp vs tốc độ ổn định thì đi khỏe hơn phuộc mềm !
đúng rồi bác. Đường đẹp như cao tốc chạy rất sướng. Nhưng ở miền nam thì làm gì có nhiều đường đẹp để đi.

• Like
Reactions: giolao
Hạng D
11/2/11
1.300
2.368
143
www.falkentire.com
Mấy thằng 5 chỗ thì hàng 2 không ngả được nhiều như thằng 7 chỗ, muốn ngả ra ngủ cũng không được.

Mà sao phải hỏi, cầm 4 tỷ đi mua xe thì bảo thằng sale nó lấy xe chở lên cao tốc rồi mình ngồi trải nghiệm, việc quái gì phải hỏi bọn chạy grab trên mạng.

Hạng D
14/8/16
1.837
2.219
113
39
Mấy thằng 5 chỗ thì hàng 2 không ngả được nhiều như thằng 7 chỗ, muốn ngả ra ngủ cũng không được.

Mà sao phải hỏi, cầm 4 tỷ đi mua xe thì bảo thằng sale nó lấy xe chở lên cao tốc rồi mình ngồi trải nghiệm, việc quái gì phải hỏi bọn chạy grab trên mạng.
Bàn phím thì dõi đây nè, chưa ra showroom luôn nè. Ra đi rồi biết.
Moá, bán xe mà không công bố giá, gà mờ vô là đớp bằng cách bán option tăng thêm.
Một hãng thì toàn bộ xe lock cửa chỉ được xem 1-2 xe thôi chứ để đó mà chạy thử.

Hạng F
29/10/16
11.499
21.747
113
Pháp
Những bài báo hay hỏi như thế các bác dính hoài mà vẩn còm ... hay thật, vài bửa nó hỏi porsche, ferrari, RR ... do đó em bị dính cho nên không bàn luận .. nhưng dầu sao cũng cho các bác để ý, nhất là bác chủ thớt, chủ tiệm OS ... Thân !

Hạng B2
10/4/20
340
274
63
24

Thực ra hỏi xe nào ngồi êm thì hỏi các a grab trên đây chuẩn hưn chớ. Mí ảnh ôm xe nài vài vạn thì chia sẻ thật hơn mí bé sale chủ yếu chạy xe trên…mạng chứ ngoài đời showroom nào cho sale lái nhiều đâu

• Like
Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Không cần phải hỏi. Xe nào rộng và có chỗ duỗi chân dài nhất thì xe đó ngồi thoải mái nhất. RX thì làm gì có cửa so với Q7 mà đi hỏi.

Tập Lái
27/12/10
34
17
8
Q7 ngả hàng ghế sau thẳng ra luôn thì hàng ghế 2 rộng rãi lắm.
Nhưng mình thử ngồi hàng 2 khi hàng 3 đã thẳng như sang mà thấy sàn 2 k thay đổi dc nhiều nhỉ?
Cho hỏi Bản bác ngồi rộng là bản năm nào vậy bác?

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.733
11.965
113
Nhưng mình thử ngồi hàng 2 khi hàng 3 đã thẳng như sang mà thấy sàn 2 k thay đổi dc nhiều nhỉ?
Cho hỏi Bản bác ngồi rộng là bản năm nào vậy bác?
Bác thấy thế là đúng đấy.
Sàn 2 của nó chả rộng (theo chiều từ đầu gối đến ghế trước) bao nhiêu đâu, được cái chiều ngang thôi.
Mình là Q7 hàng 2017 cái đèn sau xương cá giống xương cá của A6 ấy.
Hàng ghế ngả phẳng của nó rất là dở, sau này mình thấy một số xe ngả nghiêng chứ ko phẳng bẹp xuống luôn, thì nằm khoẻ hơn.
Mẹ nó bọn ngả phẳng làm nằm lúc xe chạy cứ nơm nớp lo sợ văng xuống sàn.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like