Hạng C
7/9/11
768
1.240
93
Bữa nào e qua bác active luôn. Nếu chỉ vì active cái này mà hỏng xe đến mức từ chối BH thì chứng tỏ xe mitsu rởm. Kaka
Ghi nhận đến thời điểm này chắc vài trăm xe active từa lưa. vẫn chưa ghi nhận bị gì do active. Những món như cruise control vẫn active cho Mirage và ATT bình thường.

Chỉ có cái SRS thì em chưa dám đụng và cũng không bên đụng tới cái này :D

Hạng C
7/9/11
768
1.240
93
Báo cáo là PS nào ráp VN đều không active autolock được nhé.
Hình như PS nhập chưa có về thì phải? Chỉ mới quảng cáo thôi.

Hạng C
23/12/11
577
234
43
Báo cáo với mấy bác là PS đã lắp autolock thành công và em đã được bác @tiensisadec tặng luôn sau khi chuột. Việc lắp đặt khác đơn giản, chỉ việc cắm jack ODB2 và nối dây khiển vào dây lock, unlock của xe và chỉ việc tận hưởng cảm giác xe lock cái tạch mà kg cần sài cơm. Đặc điểm:
- Lock khá chính xác ở tốc độ 10km/h. - Nếu unlock ở cửa tài trong khi chạy, xe sẽ tự động lock lại. - Jack nối hàng made in japan chắc chắn, pờ rồ, dễ dàng undo mà kg cần dùng băng keo để quấn lại.

Cảm ơn bác @tiensisadec
E đăng ký nhé bác chủ

Hạng C
23/12/11
577
234
43
Để em PM cho bác nhé. Do em không phải kinh doanh mua bán nên chỉ ship hộ để bà con quậy phá thôi.
Món này em chưa biết cách lắp thế nào đâu nha. Đang chờ sợi cable về nữa mới lắp được.
Lắp dễ lắm bác, chỉ cắm giắt thôi. Nhưng phải thiết đặt các chế độ ban đầu. E dùng bộ đời trước cái này từ 2011. Đến giờ vẫn k sử dụng lock và unlock đc

Hạng B1
24/5/14
65
21
8
52
Bác tiến sĩ cho em cái alo, ngủ dậy em qua liền, xe em Lancer Fortis.