Hạng B1
8/12/06
82
4
0
RE: Bà con cẩn thận KIA NK

Máy xe Kia Morning AT là động cơ ep-xi-lon 1.1, công suất 62 hp. Máy 4 xy lanh, phun xăng điện tử đa điểm, trục cam SOHC, 2 xu páp nạp, 1 xu páp xả cho mỗi xy lanh. So với Matiz 3 xy lanh thì khỏe hơn hẳn.

Hạng B2
26/10/05
497
0
16
53
www.otosaigon.com

Máy xe Kia Morning AT là động cơ ep-xi-lon 1.1
Xe em 999cc bac ạ. Nếu bác đi phố nhiều hơn thi Mor là lựa chọn số 1 đấy. Lâu lâu đi xa cũng ok, chạy 120km/g vô tư. Kg bị ồn và lắc như Matiz

Hạng C
5/2/07
781
4
0
45

Vậy là quá tuyệt vời cho chiếc xe nhập khẩu với tầm giá tiền như thế:)

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây

Vấn đề là làm thế nào để hoãn cái sự súng sướng đó lại....

Trích đoạn: nongdanhoclaixe

Anh em OS cẩn thận đừng tranh nhau mua giống như CAPTIVA tạo đk cho cty TH làm giá ( vì vốn đã phải mua xe giá cao) người thiệt thòi nhất vẫn là người mua chúng ta! các bác cứ bình tĩnh đợi khoảng 2-3 tháng nữa xe nhập về nhiều, để giành thị phần các hãng trong nước cũng sẽ giảm giá, cứ chờ trâu bò đánh nhau mình ngư ông được lợi,

Hạng B2
8/12/06
258
1
0
54

@các pác ạ em nghe con em vợ cả em nó nói là kia mo và kia piito gì gì đó wen rồi...lên đến 19k rồi mà ko có xe mà bán...ghe wa..trường hải ..ko biết pác Trần Bá Dương có biết TRUONGHAI làm ăn vậy chưa nữa.....uy tín của TRUONGHAI đừng làm vậy pác Dương nhé...vài k thôi mà,,,người việt yêu người việt pác Dương ơi

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48

Trích đoạn: thanhpx

Vấn đề ở đây là trâu bò có chịu đánh nhau không hay chưa đánh nhau mà ngư ông lại nhảy vào để hưởng lợi thì có mà đưa "lợi" là chắc cú,người Việt Nam mà bác ơi !
Nó ko chịu đánh nhau thì ae mình fải tìm mọi cách cho nó đánh nhau vì lợi ích của người tiêu dùng như ae mình:mad:,nền kinh tế thị trường mà bác việc nhà sản xuất "Đánh nhau trên thương trường" là đương nhiên thui,lúc đó thì tự nhiên ngư ông đắc lợi ah.:)Các bác thông cảm em hơi nóng tại em thấy TỨC về giá ô tô mình quá.[8|]

Tập Lái
16/6/06
17
0
0
53

KIA nhập khẩu ?
http://www.vietnamcar.com/car/?ad=show&ArtCat=37&ArtID=863

Các bác có nghĩ các models xuất đi EU, USA.. thì có thể phải pass các tiêu chuẩn của nước bản địa mới được NK?, còn ở VN thì sao? xe mới HQ nk vào VN có bị như vậy không?

Hạng B2
22/6/05
206
0
0
51

thế theo bác ởn VN có tiêu chuẩn jì về an toàn & bảo vệ môi trường y/c bắt buộc đối với oto hay chỉ bắt buộc có đai an toàn và tiêu chuẩn khí thải Ero 2 ...

Hạng D
23/10/04
2.240
1.898
113

Trích đoạn: hungpetechim

thế theo bác ởn VN có tiêu chuẩn jì về an toàn & bảo vệ môi trường y/c bắt buộc đối với oto hay chỉ bắt buộc có đai an toàn và tiêu chuẩn khí thải Ero 2 ...

Xe nhập hay xe lắp ráp trong nước thì trước khi lăn bánh đều phải qua Đăng kiểm mà bác, chính nội dung test đăng kiểm là tiêu chuẩn bắt buộc của VN, vấn đề là đăng kiểm họ làm việc ra sao thôi!

Tập Lái
16/6/06
17
0
0
53

Bác ơi, ý em là Cơ quan Đăng kiểm có kiểm tra nồng độ khí độc trong xe không? theo em đây là một tiêu chuẩn an toàn rất quan trọng mà chúng ta hầu như chưa nghĩ đến khi mua xe.