Hạng D
25/6/09
4.787
697
113
Logo & Avatar
Cảm ơn bác đã điện thoại ! Trên OS này , Pcarall nhìn nhận tất cả các bác đều là cánh tay đắc lực của nhau. Bác chủ cứ vô tư chọn biện pháp nào hiệu quả và ít thiệt hại bác nhé !
Thân mến cùng chia buồn với chú của bác !

Hạng B2
20/4/10
123
127
43
45
Richievn nói:
Bác có bị bắn ở trạm 20 không? Em nhờ đợt ở ĐỊnh quán vừa rồi nên quen được một chú lúc trước làm ở trạm 20. Nếu đúng thì bác PM cho em, em chỉ bác cách làm.

Cám ơn bác đã quan tâm. Em cũng chẳng biết trạm 20 là ở khúc nào bác ạ, nhưng lần trước em bị bắn ở đây thì về kho bạc Biên Hoà đóng tiền rồi lấy lại giấy tờ.

Bác bị bắn mà quen được luôn xxx à? Nếu vậy thì bác quả nhiên lợi hại, có tài hùng biện lắm bác nhỉ! Em vẫn còn tập lái nên chưa PM được bác à.

Hạng B2
5/2/07
106
22
18
Em bị bắn cách Dầu Giây 15 km hướng về Phan Thiết, chạy 56/50 kmh, xxx lập BBản rồi giữ bằng hẹn 10 ngày sau đến CSGT ở ngã ba Dầu Giây giải quyết. Em mới đi đóng phạt sáng nay: 400000đ, lấy bằng về liền nhưng phải mất tgian từ Saigon 8:00 am & về đến nhà 1:00 pm, chạy đúng tốc độ vì thấy xxx trên đường nhiều quá.

Hạng C
26/5/10
688
4
0
Tp.HCM
Ko biết theo tốc hành có tốt ko vì các pác này chạy ghê lắm. Chỉ sợ nó chịt tốc hành lại rồi : thank u very múch rút thuốc ra, còn ta thì nó lôi cái tập giấy có 2 liên ra thì bỏ bu

Hạng D
5/1/09
1.019
202
78
VŨNG TÀU - VIETNAM
phuongcarall nói:
Cảm ơn bác đã điện thoại ! Trên OS này , Pcarall nhìn nhận tất cả các bác đều là cánh tay đắc lực của nhau. Bác chủ cứ vô tư chọn biện pháp nào hiệu quả và ít thiệt hại bác nhé !

bác phương thật là tốt bụng khi nào đi tắm biển vũng tàu bác alo cho em 01 tiếng để em tiếp đãi
bác 1 cách tử tế :)( đặc sản vt )
à em quên bác đừng dẫn bà cả đi nhé bả biết là chít :D
em tên hải ( sdt 0945797909)
hân hạnh được gặp bác tại vũng sìn

Hạng D
25/6/09
4.787
697
113
Logo & Avatar
data nói:
phuongcarall nói:

bác phương thật là tốt bụng khi nào đi tắm biển vũng tàu bác alo cho em 01 tiếng để em tiếp đãi
bác 1 cách tử tế :)( đặc sản vt )
à em quên bác đừng dẫn bà cả đi nhé bả biết là chít :D
em tên hải ( sdt 0945797909)
hân hạnh được gặp bác tại vũng sìn

Phuongcarall cảm ơn sự tử tế của bác data ! Mong có ngày diện kiến bác !

Hạng B2
4/1/09
452
319
63
Việt Nam quê hương tôi
haianh67 nói:
Em bị bắn cách Dầu Giây 15 km hướng về Phan Thiết, chạy 56/50 kmh, xxx lập BBản rồi giữ bằng hẹn 10 ngày sau đến CSGT ở ngã ba Dầu Giây giải quyết. Em mới đi đóng phạt sáng nay: 400000đ, lấy bằng về liền nhưng phải mất tgian từ Saigon 8:00 am & về đến nhà 1:00 pm, chạy đúng tốc độ vì thấy xxx trên đường nhiều quá.

Bác là bác bị bắn ở Long Khánh rồi nhé!!! Bảng 50 ngay đầu con dốc, nhả ga mà không thắng thế nào cũng hơn 55. Đi khoảng 1km nữa là có trạm đứng đó hớt các bác.

Em chỉ các bác là cứ đến dốc mà thấy hơi nhanh thì quẹo trái vào Long Khánh rồi đi ra lại QL1A và né được chốt "hốt" nghen các bác!!!

Tập Lái
2/2/10
44
0
0
Cái vụ bị phạt ở Tỉnh khác thiệt là chán. Tại sao các Bác Quản Lý Nhà Nước không tận dụng ngành Bưu Điện, ngành Ngân Hàng, rồi còn kho bạc chổ nào mà không có. Cứ để phải chạy tơi chạy lui thiệt là mắc cười. Tham nhũng cũng từ đây mà ra, hỏi sao các BÁC TÀI cứ muốn làm hư cán bộ. Các Bác thấy đúng không

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
tận dụng thì được nhưng nhỡ bác xxx SG ghét bác xxx ĐN vì suốt ngày lập bien bản thu tiền dùm mà ko dc xu nào , toàn phải chuyển cho xxx ĐN --> ghét nhau khỏi chuyển --> lõm

bởi vậy phạt đâu đóng đó