Hạng B2
30/3/07
105
0
16
Mỗi khi em post bài trên OS bẳng fire fox thì nó cứ hiện nên báo cái lỗi này.

Thế là em lại phải dung ie để post bất tiện quá. Mà ie duyệt web thì ì ạch kinh khủng. Bác nào bit thì chỉ giáo cho thằng em nhớ.

Hạng C
27/6/07
889
1
18
RE: Bác nào hay dung fire fox để lướt OS giải thích hộ em với

rồi, bác lại dùng bản beta ha? hay bản kg chính thức, em khuyên bác nên dùng bản stable, hiện tại là v2.0.6

em dùng bình thường mà, 3 năm nay em dùng chỉ mỗi firefox và opera (thingr thoảng) IE thì cho về hưu lâu rồi

Hạng D
6/5/05
1.329
0
36
53

Em cũng dùng FF post ngon lắm có sao đâu
Bệnh của bác chữa trị thế này nhé.
Bác vào Tool --> Option--> Content . Bác bỏ cái Block pop-up windows đi (không đánh dấu) sao đó OK
Từ đây bác post bài phà phà :D:D:D

Hạng D
6/5/05
1.329
0
36
53

Hơ hơ, vừa rồi em dùng fast reply cũng bị như vậy nhưng dùng post reply thì không sao [8D][8D][8D]
Cái này chắc nhờ bác Lơ xe xem thoai :)

Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM

Em nghĩ bác tắt chức năng cookies của FF,không cho nó nhận cookies. Bác mở lại chức năng này Tool > options > Privacy > check vào ô Accept cookies from sites.

Hạng B2
30/3/07
105
0
16

Trích đoạn: dawa

Em cũng dùng FF post ngon lắm có sao đâu
Bệnh của bác chữa trị thế này nhé.
Bác vào Tool --> Option--> Content . Bác bỏ cái Block pop-up windows đi (không đánh dấu) sao đó OK
Từ đây bác post bài phà phà :D:D:D

vẫn không được bác ợ. Em dùng FF 3.0 A5 mà trước đây dùng 2.06 cũng bị vậy chả hiểu nữa cứ tưởng cài lại đc ai dè vẫn không. Bác nào có cao kiên nào khác không ah. Em ghet cái thằng IE này lắm rồi chậm không chịu đc. Mà nói thếm với các bác FF 3.0 dùng thich kinh khủng luôn, nhanh hơn ie7 dù mới chỉ là bản alpha.

Hạng C
25/2/05
684
10
18
44

Trước em cũng hay bị thế, nhưng hỏi bác Hải WM bác ấy chỉ bảo đơn giản là thêm www vào đầu địa chỉ. Vậy là OK ngay, hehe em cũng chả hiểu vì sao nữa!

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

chả bị sao cả đâu bác ơi. bác chịu khó F5 vài lần là được, khôgn thì bác đánh địa chỉ cho đúng là không sao.
mà em thấy về tốc độ duyệt, post bài thì ko anh nào qua được Opera, opera chỉ dở 1 cái là chạy mấy cái multimedia không ổn định như FF hay IE thôi.

Hạng B2
30/3/07
105
0
16

được rồi các bác ah. Cám ơn nhé

Tập Lái
26/8/07
15
0
0