Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
Bá Xuân này thoắt ẩn thoắt hiện vậy .. Em là hocap được gặp bác ở trên BMT bữa 30.04 vưa rồi bác ạ . Em mới up hình như không thấy ảnh bác nhưng có lovecar , babydriver và mấy bác khác nữa , bữa hình bác chụp up lên rồi em xem được 1 lần rồi sau tìm không thấy. cho em đường link nha bác . thanks bác nhiều .

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51
Trời, ổng "xấu quắc" hà Bac hocap ! Xem kỹ Bac biết là ông nào liền ...

p/s : mới "chộp" tối hôm qua !

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/5/08
1.005
3
38
daklak
dlj-daklak.com.vn
welcome thim hoacap Em đây ( nào có thoát ẩn thoát hiện đâu?
bởi cái số khổ của em vậy đó mà.
Tặng Thím xem đỡ nè.

thím hoacap off cũng được mà lái xe cũng cừ.
Bác nào thấy HT của Em nhờ chỉ giùm em.

Em và ông xã hoacap trước đâu cùng đồng nghiệp ( chuyện xưa kể rằng có một hôm hoacap alo baby hẹn đến off để gặp xuan.lv và baby tai BMT,khi hoacap đên baby nhận nick là xuan.lv còn xuan.lv thì nick baby hai bên tay bắt mặt mừng và dôz dôz một hồi sau có một ông đến muôn dơ tay ( chào anh xuân lâu quá mới gặp),em phải dơ tay ra bắt.hoacap lúc đó có đôi mắt tròn xoe còn baby chết đưng như Từ hải ,riêng em thì được gặp bàn đông nghiệp lâu năm.hi..hi ) Ổng đây nè.

Toàn cảnh off Với hoacap tại bmt

@ baby đưa chân dung em lên sao mà xấu thẾ ( em phong độ như dầy mà )

bốn nick này quậy quá bị đưa lên trang bìa HIPHOP

baby cụng ly vờ hoacap để tạ lỗi vì dám nhận sai nick

nhìn bác lovecar uông rịu mà thèm

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
Ôi trời ạ , bác xuân lắm tài quá chừng .. đi đâu cũng đuợc nghe mọi nguời trong os ca ngợi bác Xuân nên em đuợc thơm lây đó: ( 7777 , các bên bên hội toy ..các bác của xóm nhà lá nữa , cả các bác bên santafe nữa .. khen hết lời luôn ...
Ơ hớ bữa đó em chào bác xuân dỏm và nhìn qua bác babydriver ( dỏm ) thấy hợp lý lắm .. lại thêm câu thuyết minh của bác xuân ( dỏm ) nữa chứ : Đây là Baby . lái xe .. bác có thấy đúng là baby không .. em thấy bác xuân hơi baby ... thật nên tin luôn... , May quá có trinh sát lật tẩy .. a chào anh Xuân và xăm xăm đến bắt tay ...bác .. .. , giá mà bác nào chụp đuợc cái mặt ngệt ra của em lúc đó ... tẽn lắm luôn ...
Trên OS bác đuợc mọi nguời uy tín và yêu quý lắm bác xuân ạ . Mọi nguời luôn nhắc đến bác với sự tôn trọng và một tinh thần nhiệt tình ...
Bữa nào bác xuống sài gòn , bác và babi phải chịu phạt đấy .. .
em có up hình bác lovercar, xuanlv( dỏm ) . Nhưng không có hình bác xuân thật .. bên này : Mời các bác qua xem nhé :
http://www.otosaigon.com/forum/m1537122.aspx

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51
Mỗi khi nhớ lại "chuyện xưa", em lại cười....một mình ! Âu cũng là cái "duyên", là kỷ niệm thật đặc biệt !

Hạng B2
8/9/08
122
0
0
Góp với các bác Hội Fiat triệu tập họp bàn giải cứu suy thoái nền kinh tế thế giới:

Hạng D
18/6/07
1.373
4
36
Bác Trọng Kiệt mờ ở ngoài này thì... phải kiểm điểm thường xuyên đấy nhá!

Hạng B2
8/9/08
122
0
0
phuongcuunet nói:
Bác Trọng Kiệt mờ ở ngoài này thì... phải kiểm điểm thường xuyên đấy nhá!

Hội Fiat đang họp kiểm điển từ xa bác Hội Trưởng Trongkiet vì ít viết bài và quan tâm đến anh em (xe ốm không được tư vấn, xe hết xăng không được uống, anh em buồn không được vui .... túm lại là phải kiểm điểm ..... thật nghiêm túc để cải tiến .... sao cho vui .

Hạng D
18/6/07
1.373
4
36
Nhà cụ này găm hàng kinh quá, thỉnh thoảng mới có vài cái ảnh độc!

Hạng D
25/5/08
1.005
3
38
daklak
dlj-daklak.com.vn
các cụ kiểm điểm ghê quá làm em cũng sợ lây luôn ( sợ miển văng trúng em )
lâu lâu em cũng có chọc lét mà HT và TP hỏng cười.