Status
Không mở trả lời sau này.
Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.735
113
nhà này mà cháy chắc nỏ lắm nhỉ.
nhìn đâu cũng thấy gỗ

Hạng D
24/10/10
3.410
13.629
113
cái nhà bác Hoàng mập cháy không nỏ hết đâu, nhà gì như miếng da beo, ngoài 1 mảng kiểu trắng trắng, trong nửa đầu mảng gỗ nửa đuôi mảng đá với bê tông, phong cách cứ gọi là cào cào nhảy loạn xạ, em không có nhìu xèng như ảnh nên không dám chê ảnh, nhưng hỏi em thích cái nhà đó hông thì cho em xin 5 phút vào WC cười xong mới dám trả lời câu nghe được, hê hê

Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com
Em đang mần cái nhà cho chủ nhà có nguyên cái kho gỗ...kết quả là:
tường...gỗ, sàn...gỗ, trần...gỗ, đồ chi cũng...gỗ luôn nhé em. Vật vã mãi sao cho nó hông giống cái phòng xông hơi hự hự.
Thiết kế này thừa kế 1 số idea trong các tạp chí nước quài, cụ nào thấy quen quen đừng théc méc nha.

Chi Hội Trưởng P.O.C
tranvietanhtuan nói:
tường...gỗ, sàn...gỗ, trần...gỗ, đồ chi cũng...gỗ luôn nhé em. Vật vã mãi sao cho nó hông giống cái phòng xông hơi hự hự.
Thiết kế này thừa kế 1 số idea trong các tạp chí nước quài, cụ nào thấy quen quen đừng théc méc nha.
Ko có wall paper nên ko đẹp :D

Hạng D
22/8/07
1.408
7
38
40
Sài Gòn
tranvietanhtuan nói:
khi lên giường phải bước lên 2 bậc , giống sân khấu hả bác :D

Status
Không mở trả lời sau này.