Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
Vậy he, em đâu có biết. Vậy là bác sỹ và HT cùng là thổ địa rồi

Hạng D
5/4/10
1.565
14
38
Chia buồn cùng bác sỹ, thế bác mất laptop & máy ảnh nhưng trong đó có chứa clip nào hot của bác không vậy? (em đùa thôi nhé).

Bác năm nay tam tai thì em dự bác tuổi dần đúng hông ạ. vì em cũng tam tai năm nay, hồi đầu năm em cũng xui dzữ lắm, hy vọng là mọi chuyện rồi cũng sẽ qua hết và bác sẽ gặp nhiều may mắn sắp tới.

Hạng D
12/6/10
3.310
27
48
HCM
Xin chia buoàn cùng bác nhà!
Em đầu năm cũng mất 1 cái xe 2 bánh AirBlade, rồi nhiều chuyện nhỏ nữa.
Mấy dữ liệu máy tính bác vào trang www.mediafire.com bác tạo 1 cái account rồi up hết dữ liệu lên đó là không sợ mất dữ liệu nữa bác à. e cũng làm như vậy thấy cũng ok lắm. đỡ phải đi đâu cũng mang laptop theo.

Hạng B1
6/8/10
66
0
0
36
HN-HCM
dinhcongchu2003 nói:
Xin chia buoàn cùng bác nhà!
Em đầu năm cũng mất 1 cái xe 2 bánh AirBlade, rồi nhiều chuyện nhỏ nữa.
Mấy dữ liệu máy tính bác vào trang www.mediafire.com bác tạo 1 cái account rồi up hết dữ liệu lên đó là không sợ mất dữ liệu nữa bác à. e cũng làm như vậy thấy cũng ok lắm. đỡ phải đi đâu cũng mang laptop theo.
bác này có cách phòng mất dữ liệu hay.bác có bị thì cũng ko lo nhể

Hạng D
12/6/10
3.310
27
48
HCM
Em cũng bị mất dữ liệu trên máy tính nhiều rồi ( mất máy, ổ đĩa cứng bị hư) bị mới nghĩ ra cách này bác à. còn không bị chắc giờ chưa nghĩ ra :D:D:D

Hạng F
11/12/06
7.284
23.222
113
Chia buồn cùng bác Sỹ hén, mà cuối năm sao ai cũng gặp rắc rối quá ta?

Hạng B1
28/4/09
70
0
0
Thứ bảy vừa rồi ngồi ở bãi xe có một bác tới than: xui quá  vừa mất AB giờ mất laptop, bây giời phải tranh thủ đi khoá tài khoảng gì đó....!!!!! thì ra là bác Plympus. Mà chỗ rửa xe hức bồi thường AB cho bác rồi mà?????
Chia buồn cùng bác!

Hạng D
31/10/08
2.617
94
48
HCMC
nhadatmiennam.vn
MA_028 nói:
Thứ bảy vừa rồi ngồi ở bãi xe có một bác tới than: xui quá  vừa mất AB giờ mất laptop, bây giời phải tranh thủ đi khoá tài khoảng gì đó....!!!!! thì ra là bác Plympus. Mà chỗ rửa xe hức bồi thường AB cho bác rồi mà?????
Chia buồn cùng bác!
Uả, bác cũng gửi xe chỗ làng nướng cũ hả ? Chỗ e làm cách đó 1 căn thui à..!
Chủ tiệm nó hứa vậy, nhưng nó cứ trả từ từ chắc mình cũng mệt mỏi bác ui..