sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Đang chờ đợi coi mod nào trả lời về cái box "Mời Tân Niên" do tôi khởi tạo có rất nhiều ý kiến, hình ảnh của Previa Club mà tự nhiên bị biến mất cmnr không lý do. Đã khá lâu Mod nào delete mà không dám nhận, tôi khinh nên chẳng ý kiến gì. Bây giờ các CNL vào đây âu cũng là cái duyên, xin giữ hòa khí kẻo Mod lại có cớ delete thì suốt đời éo biết lý do :D:D:D

cvp confirmed
Hạng C
2/9/12
640
112
43
PC dạo này có nhìu chuyện để xem quá nhỉ?
@thich du lich: nhắc chi hình ảnh vậy bác ấy đang són ra rồi kìa

Last edited by a moderator:
sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
thich du lich nói:
@SJW: hôm nay bác ở SG hay trong rừng vậy? nếu ở SG thì vào đây cho biết lý do thớt của bác bị thả bom, thả mìn nè
@Previa 9x S/C: cảm ơn Bác đã nhắc tới tên E, chắc năm nay Bác thành hot boy ben CNL rùi đó, hôm trước e thấy hình như họ có post hình Bác bên đó thì phải, ko biết họ post để làm gi?
Hên quá cuối tuần mới vô rừng

Hạng D
18/11/13
2.867
12.416
113
Bình Phước
sjw nói:
Đang chờ đợi coi mod nào trả lời về cái box "Mời Tân Niên" do tôi khởi tạo có rất nhiều ý kiến, hình ảnh của Previa Club mà tự nhiên bị biến mất cmnr không lý do. Đã khá lâu Mod nào delete mà không dám nhận, tôi khinh nên chẳng ý kiến gì. Bây giờ các CNL vào đây âu cũng là cái duyên, xin giữ hòa khí kẻo Mod lại có cớ delete thì suốt đời éo biết lý do :D:D:D
Ơ, bác không biết là mod có quyền hành xóa/lock bài, ban/unban oser mà không cần phải thông báo à?
Hạng D mà ngây thơ vãi lái như em ấy

Hạng B2
9/1/13
174
19
18
cvp nói:
thật vậy à.... ??? vì sao phải són.

Last edited by a moderator:
cvp confirmed
Hạng C
2/9/12
640
112
43
Previa9X S/C nói:
cvp nói:
thật vậy à.... ???

E không biết là có són không? nhưng sao lại có cái nick mới là VMP???????

cvp confirmed
Hạng C
2/9/12
640
112
43
Previa9X S/C nói:
bác TiểuHổ123 thân mến.Diễn đàn ôtô Sài gòn là diễn đàn tự do và PreClub là của chung dù TV đó không có hay không còn xe Previa,vì vậy chỉ có bác Hội Trưởng C/C mới đủ tư cách góp ý mình thui bác nhé.hay là bác tự cho mình là HT hay trưởng Ban điều hành dù chưa đắc cử.
Ngay từ đầu bác đã không thân thiện với mình rùi(?) hay là chưa cụng ly hoặc COCA với bác chăng?có thể 1 vài đề nghị còn thiếu xót hay không phù hợp với 1 số AE. Thì ta có thể sửa chữa góp ý cho hòan thiện hơn. bác cho là mình ấu trĩ . nếu mình tham gia PreC bác sẽ rút tên ra???.
bực quá mình rút tên ra khỏi TFC cho bác hài lòng.??? bác có vẻ thích thú khi AE CNL tấn công thóa mạ cả club. Mãnh hổ nan địch quần hồ thui.mình tỏ ra hơn người chổ nào? nếu giàu có hơn thì mình có nhiều chọn lựa rùi. nếu giả thiết đề nghị trong thớt Tân Niên được thực hiện nhé: mình có lợi gì đâu ? cũng chỉ là TV bình thường thôi bác ạ! vào DĐ cho vui nhưng lại vui buồn lẫn lộn.
mình tỏ ra nguy hiểm ư? đó là tự nhận định của bác.Sao bác tấn công người khác rồi la lên hắn ta nguy hiểm? tại sao bác lại tự cho mình cái quyền ngăn cản người khác vào com. hôm nay thấy bài của bác Keenlon nên khều nhẹ bác thôi chứ có gì nguy hiểm.?

Lại cái TC không hiểu sao bác 9X thích dùng 2 chử TC nhễ?

Tập Lái
30/11/12
43
1
0
Previa9X S/C nói:
Lặng Thầm nói:
Previa9X S/C nói:
cvp nói:
thật vậy à.... ???

hôm nọ e nghe đồn xe Previa chuyên dùng đi chở cứt
vậy cho em hỏi xe Previa của bác chở cứt lợn hay cứt người ạ???
Ai đồn vậy? nếu chở được thì đổ đâu? đến nhà bác đổ à ? bác trữ mấy thứ đó mần chi....nhớ đừng ăn trước khi nêm nếm nhé... vậy bình thường bác ăn gì vậy?

không ạ , nhà em ĩa ra xong kêu bác đem xe Previa đến chỡ đi đó, bác ko nhớ sao

Hạng B2
9/1/13
174
19
18
tamtany nói:
The Loopsssss!...
"Hiện Tại là sự lặp lại Quá Khứ!" :D
Sẽ cho bác xã xì trét điiiii tập 2 và đi đến Bình bốn lun nhé.