Tập Lái
6/12/17
2
1
3
37
Quận 2, tp hồ chí minh
cuối năm nay định mua con xe nên em lội vào đây hóng hớt ạ......
nói về xe oto thì em như ở núi mới xuống thành phố 1 lần, vì đi ra đường giờ nắng noi quá, đi chơi mà thấy còn hơn đi làm, nên quyết đến cuối năm mua 1 con hihi

Hạng B2
27/3/10
162
41
28
Tình cờ xem và thấy tưởng nhà sản xuất oto, hóa ra là diễn đàn cho anh em chạy xe trao đổi kinh nghiệm và chia sẻ vui buồn, hay.

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Mìh biết OS này từ 1 bác chơi chung game ngày xưa chỉ cho...nhiều biến cố ko còn chơi game đó nữa và cũng ko còn tìm đc bác ấy luôn : (
Nhớ lắm nhưg biết làm sao! Qa topic này, mìh xin cảm ơn thớt và gửi lời hỏi thăm gió đến bác game thời đó(sr mìh ko biết tên & cũg ko biết bác game nơi đâu)
P/S: Coi vậy OS làm ta lắm nhiều tâm trạng qá: dzui - pùn - khìn - đin thất thườg (Mới C thôi hà :p)

Hạng B2
30/3/18
206
619
123
Mìh biết OS này từ 1 bác chơi chung game ngày xưa chỉ cho...nhiều biến cố ko còn chơi game đó nữa và cũng ko còn tìm đc bác ấy luôn : (
Nhớ lắm nhưg biết làm sao! Qa topic này, mìh xin cảm ơn thớt và gửi lời hỏi thăm gió đến bác game thời đó(sr mìh ko biết tên & cũg ko biết bác game nơi đâu)
P/S: Coi vậy OS làm ta lắm nhiều tâm trạng qá: dzui - pùn - khìn - đin thất thườg (Mới C thôi hà :p)
Bo ơi :))) nói chiện dt quá hà ><