Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
Cứ lo bán hàng đi, chưa gì đã lo bò trắng răng. Khách hàng nó mua bán danh sách đầy, nghĩa là chính anh cũng có thể mua danh sách mà target bán hàng. Bán online quan trọng là có hàng độc, marketing viral, tập trung quảng cáo fb bán hàng đi chứ làm cò con mà đã lo hệ thống lấy danh sách khách hàng. Mấy đơn vị cung cấp lớn, uy tín, thì nó cũng không lấy đâu, đừng làm với thằng lởm, anh định dùng thằng nào quăng lên đây tư vấn.
Mình thấy John vẫn giỏi vụ này nhất nên hỏi ké: hàng của xưởng mình chủ yếu bỏ sỷ nên ko marketing gì cả, nhưng mình thấy đại lý của mình bán lẻ giá rẻ hơn mấy hàng dạt, vậy có phải họ ko biết marketing ko bác? Lâu lâu em có hỏi thì họ nói marketing chi phí cao, vậy ko marketing bán rẻ xíu cũng vậy. Nghe thật ko ổn nhỉ? Phải khuyên đám trẻ ntn hả bác? Cám ơn rất nhiều!

Hạng C
1/1/19
593
6.842
93
Trong digital thì SEM khá khó để optimize, các global agency họ còn lập ra những cty chỉ chuyên làm các campaign SEM, ví dụ như iProspect của Dentsu. Nói thêm để mí anh chủ có chạy thì nên tìm hiểu sâu hơn nữa về How to optimize SEM hoặc có thuê bạn performance nào thì thuê cứng nghề xíu. Tiền đưa Google òi hông có lấy lại được đâu...hihi

Hạng B2
19/6/15
356
30.205
103
Không biết mọi người sao, chứ em hầu như không mua hàng của shop nào có chạy quảng cáo và đầu tư khâu hình ảnh quá kỹ, cũng như sử dụng các hình thức kêu gọi like share vì hầu như giá trị của sản phẩm không tương ứng giá trị, giá bị đội lên nhiều và không tương xứng với hình ảnh, hình bao giờ cũng lung linh hơn thực tế.

Hạng B2
31/7/13
164
1.749
93
Trong digital thì SEM khá khó để optimize, các global agency họ còn lập ra những cty chỉ chuyên làm các campaign SEM, ví dụ như iProspect của Dentsu. Nói thêm để mí anh chủ có chạy thì nên tìm hiểu sâu hơn nữa về How to optimize SEM hoặc có thuê bạn performance nào thì thuê cứng nghề xíu. Tiền đưa Google òi hông có lấy lại được đâu...hihi
Tối ưu sem thì nhìu vấn đề lắm và muốn test thì phải có tiền. Bên e google theo dõi và đề xuất giải pháp tối ưu hàng tháng.

Hạng B2
31/7/13
164
1.749
93
Không biết mọi người sao, chứ em hầu như không mua hàng của shop nào có chạy quảng cáo và đầu tư khâu hình ảnh quá kỹ, cũng như sử dụng các hình thức kêu gọi like share vì hầu như giá trị của sản phẩm không tương ứng giá trị, giá bị đội lên nhiều và không tương xứng với hình ảnh, hình bao giờ cũng lung linh hơn thực tế.
Đó là lý do livestream ứng dụng vào qc và hiệu quả vì bây h khách hàng thích xem sp thực tế hơn là hình ảnh qc nung ninh.