Hạng B2
15/6/10
197
1.554
93
TPHCM
Cưng ơi, chị hỏi cái nì không lan quyên xí. Chuyển hàng cồng kềnh giữa SG-HN thì nên chọn giải pháp: xe khách hay tàu hỏa hay bưu điện, là tối ưu nhỉ.
Hàng cồng kềnh, mình cho đi tàu hỏa hoặc đi ghép xe cont

• Like
Reactions: olala12343
Hạng B2
15/6/10
197
1.554
93
TPHCM
Tuyển dụng digital marketing chuyên nghiệp để chăm sóc website & fanpage kỹ năng nào cần nhất vậy các anh? lâu nay em giao cho saleman làm, nhưng có vẻ không hiệu quả mấy. Mong các anh có kinh nghiệm chia sẽ giúp.

• Like
Reactions: Liembk
Hạng B2
31/7/13
164
1.749
93
Tuyển dụng digital marketing chuyên nghiệp để chăm sóc website & fanpage kỹ năng nào cần nhất vậy các anh? lâu nay em giao cho saleman làm, nhưng có vẻ không hiệu quả mấy. Mong các anh có kinh nghiệm chia sẽ giúp.
1 người cho 2 nền tảng thì hơi căng, chăm sóc là anh muốn viết bài, post lên hay làm gì nữa?

Hạng B2
15/6/10
197
1.554
93
TPHCM
1 người cho 2 nền tảng thì hơi căng, chăm sóc là anh muốn viết bài, post lên hay làm gì nữa?
Bạn ấy có thể làm content, post bài và có kế hoạch làm tăng doanh thu nữa anh. Do hàng em khi làm content cũng cần có kiến thức về media, nên khi tuyển cũng hơi khó, nhất là làm video chia sẽ kinh nghiệm.

Hạng D
4/5/15
4.010
22.109
113
Chỉ cần tốt nghiệp khối C, kỹ năng chém gió tốt như các a CNL là được rồi anh :D