Hạng C
20/4/18
963
1.777
108
47
Bình Dương
Mâm 17 mai mốt a thay vỏ chi phí sẽ thấp hơn mâm 18 a ui. Giá xe giá phụ tùng ngày 1 lên chứ có bao giờ ngược lại đâu hà.
Xe máy hay xe hơi phân bố lực thắng trước sau hầu như 70-30 nên đĩa trước đùm sau có từ ngày xưa tới giờ roài. Còn anh Toy tới h vẫn ko trang bị đĩa sau như các xe cùng phân khúc thì hơi chuối :p.
Công nhận Toy VN ăn trên đầu người Vn mình nên những năm gần đây có làn sóng xanh tẩy chay ToyVN. Nhưng Toy EU hay Toy quàng cầu thì nó khác. :cool:
Cái xe này tung ra ở châu âu mà cậu đó vơ Lao Đồng nhà cậu ấy vào như đúng rồi...bán tải mà như con công thì chỉ có ở phần khác biệt của TG.

• Like
Reactions: grandiss
Hạng C
10/12/12
896
2.044
93
Cái xe này tung ra ở châu âu mà cậu đó vơ Lao Đồng nhà cậu ấy vào như đúng rồi...bán tải mà như con công thì chỉ có ở phần khác biệt của TG.
haha, reply mình nè bạn ơi, xe Châu Âu thế theo bạn xe đó có được ráp về VN bán ko? Châu Âu mà đùm thì về VN có đĩa à, haha.
CÒn Ford Ranger mới có bán ở Châu Âu ko thế, sao Ford lại có đĩa sau?
Rõ ràng Hilux nó đụt hơn toàn tập mà còn bênh nó, haha

• Haha
Reactions: Khanhngo2212
Hạng C
20/4/18
963
1.777
108
47
Bình Dương
haha, reply mình nè bạn ơi, xe Châu Âu thế theo bạn xe đó có được ráp về VN bán ko? Châu Âu mà đùm thì về VN có đĩa à, haha.
CÒn Ford Ranger mới có bán ở Châu Âu ko thế, sao Ford lại có đĩa sau?
Rõ ràng Hilux nó đụt hơn toàn tập mà còn bênh nó, haha
Mệt với cậu thật, đã định ko thèm sân si với cậu làm gì...
Mà thôi, cậu win. Rảnh rang thì lội lại bài của mình... chịu khó đọc, hết dịch thì đi đâu đó DNA cũng dc, cũng nhiều cái hay hơn ở VN
Stop ha cậu!

• Like
Reactions: Tung NDSG
Hạng C
10/12/12
896
2.044
93
Mệt với cậu thật, đã định ko thèm sân si với cậu làm gì...
Mà thôi, cậu win. Rảnh rang thì lội lại bài của mình... chịu khó đọc, hết dịch thì đi đâu đó DNA cũng dc, cũng nhiều cái hay hơn ở VN
Stop ha cậu!
Thôi mà, ông biết là giờ này kiếm 1 ông còn onl để chat khó lắm ko, haha. Thức chat tý đi, tui đi Miêng rồi, Thái thì ko nhiều. Châu ÂU thì ko có tiền đi, còn xứ ĐÔng Lào lội từ Cà Mau tới Quãng Bình hà. nói chung tui đi sedan, mê SUV, ko thích bt lắm, haha

• Haha
Hạng B2
10/4/20
340
274
63
24
-"ko có gì mới"là nó cũ chứ ko phải mới như ad quảng cáo phía trên, đọc hiểu dùm dân Đông Lào ơi.
-Mâm 17 nhỏ rẻ hơn sao giá có giảm ko ? Tại sao vẫn trả nhiêu đó tiên được mâm to vỏ lớn lâu nay, giờ tiền y vậy mà nhận mâm nhỏ rẻ hơn thế? Dân Đông Lào dễ dãi hay bị ngu khi hãng ăn trên đầu trên cổ mà vẫn vui vẻ chấp nhận.
-Thắng đùm thần thánh thế thì thay bánh trước thành đùm luôn chứ để đĩa chi. Xe leo đồi núi, haha, khúc này cười cái, bao nhiu chiếc hilux leo đồi núi ở VN thế, giờ xứ Đông Lào mua ranger ko hà, mà ranger chắc ngu hơn nên mới bắt đầu trang bị điã sau. Đừng nhìn thế giới, sống VN thì nhìn VN thôi.
Bởi người dùng dễ quá, hay ngu quá ko biết toàn bị hãng ăn trên đầu trên cổ mà vẫn vui vẻ móc tiền rồi kêu oang oang hãng Toy VN ko coi trọng người dùng.
Gì lôi VN vô vậy cha, mẫu này bán ở Âu Châu. Dân ở đó nó k chửi mà mí con dân lao đồng lại bi bô nà nàm thao @.@

Hạng C
10/12/12
896
2.044
93
Gì lôi VN vô vậy cha, mẫu này bán ở Âu Châu. Dân ở đó nó k chửi mà mí con dân lao đồng lại bi bô nà nàm thao @.@
Vãi, ông thức còn khuya hơn tui, mần rang mà gần 2h chưa ngũ thế.
Tuy bán Châu Âu, nhưng nó sẽ bê y sì thế về VN giờ.

Hạng F
6/9/18
7.367
16.286
113
35
Bán Tải thì cứ xe Nhật mà mua, Hp rồi động cơ mới
có phải điện thoại Samsung đâu mà cứ qa mẫu là nâng cấp chip

Hạng D
31/5/14
3.446
4.261
113
Hilux Sài 2.8l thì khỏe hơn đời trước nhưng sẽ hao dầu hơn tí. Hilux chỉ ngại khung gầm cheo leo không ổn định bằng mấy dòng bán tải khác thôi.
Hỗn hợp 7.5 - 8L/100k đạp dạng ga nha bác, cái khó chịu của Hilux là nó chòng chành đi đường xấu ok, còn đường thẳng cua nhiều mệt và không gian nhất trong các dòng bán tải em đã chạy.

• Like