Hạng F
5/3/10
5.996
31.467
113
LHK3102 nói:
wanacar nói:
solopidi nói:
địa điểm: Đà Lạt, Phan Thiết, Nha Trang
Mùa Tết thì các địa điểm đó hơi xa sợ không off nhiều ngày được...

Em kính đề nghị Vũng Tàu, tuy rằng ai cũng biết, nhưng quan trọng hơn là anh em GMFC ra "quậy" TP biển cái và giao lưu với OS VT luôn!

Vũng tàu cũng hay, cự ly gần và mọi người có thể tham gia được. Chứ đi xa xa thì phải bóng bàn nhiều lắm. Hay mình tổ chức off để bàn về việc này đi.
hehe gầy độ nhậu nữa nè

Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50
LHK3102 nói:
wanacar nói:
solopidi nói:
địa điểm: Đà Lạt, Phan Thiết, Nha Trang
Mùa Tết thì các địa điểm đó hơi xa sợ không off nhiều ngày được...

Em kính đề nghị Vũng Tàu, tuy rằng ai cũng biết, nhưng quan trọng hơn là anh em GMFC ra "quậy" TP biển cái và giao lưu với OS VT luôn!

Vũng tàu cũng hay, cự ly gần và mọi người có thể tham gia được. Chứ đi xa xa thì phải bóng bàn nhiều lắm. Hay mình tổ chức off để bàn về việc này đi.
Hic...mọi người quyết nhanh đi, mấy ông này toàn đòi ọp để bàn không hà... bây giờ là giữa tháng 10, tháng 11 đi chắc ọp được 5 lần trước khi đi quá... ọp để bàn việc đi ọp... potay+ rót bia + chấm hết!

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
Bác wannacar có slogan fresh quá, nếu off thì bác chỉ được uống Lavie với Dr. Thanh thôi nhé.:D

Hạng F
5/3/10
5.996
31.467
113
bonbanhxequay nói:
Vũng tàu hay Phan thiết cũng được đó các bác

VT hay PT thì 90% anh em sẽ chọn VT dù đường chưa đẹp

Hạng B2
5/4/10
419
0
0
Việt Nam
Tháng 10 có một ngày ý nghĩa và gần gũi nhất mà hok thấy bác nam nhân nào đề cập đến, hài, làm chị em phụ nữ tủi thân quá đê. Thui đành tự kỷ, tự sướng một mình vậy, èo. :(:(:( hụ hụ hụ

Last edited by a moderator:
Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Mợ Juki đi ọp ngày 20/10 được hông dzị??? Hay là ọp...2 người nhỉ! Hehe

Ủa, hình trên của mợ Juki, sao thấy Nam Nhân thiếu....cặp mắt kiếng nhỉ!!!! haha

Last edited by a moderator:
Hạng B2
5/4/10
419
0
0
Việt Nam
Nissan89 nói:
Mợ Juki đi ọp ngày 20/10 được hông dzị??? Hay là ọp...2 người nhỉ! Hehe

Ủa, hình trên của mợ Juki, sao thấy Nam Nhân thiếu....cặp mắt kiếng nhỉ!!!! haha
he he he, em quên...
Gửi bác "lời nhắn nhủ" nè...