Hạng D
23/3/10
1.251
1.170
143
RubyKid nói:
Hãy bảo vệ thú rừng như bảo vệ chính loài người.
Em sẽ ăn nếu những con thú đó được chứng minh là thú nuôi.
Trước lúc thịt em nó bị nhốt trong lồng có được chứng mình là thú nuôi không hả bác? em thì sẽ ăn nếu những con thú đó chứng mình là đã chết và được nêm nếm gia vị (em hỏng ăn các bác khác ăn hết á), thôi em dzọt.

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Như vậy là cuộc bầu cử trong phòng riêng XNL để chọn ra Hội Trưởng mới của Chi Hội Xóm Nhà Lá (OS.XNL) đã kết thúc vào lúc nửa đêm hôm qua. Tui xin lanh chanh thông báo với bà con tin sốt dẻo này: Theo kết quả thể hiện trên bảng bầu chọn thì số phiếu bầu cao nhất đã thuộc về bác toyZace. Số phiếu cao nhì thuộc về bác Tigermom... Như vậy là bác toyZace sẽ là người đứng đầu XNL và chăm lo cho chúng ta trong nhiệm kỳ mới của Tân Hội Trưởng XNL.
Xin nhiệt liệt chúc mừng thắng lợi này của bác toyZace ! Chúc mừng XNL sắp có HT mới! :)

Nhân đây cũng xin cảm ơn bác HT Tuonglahay đã cống hiến hết mình cho Xóm Lá trong suốt nhiệm kỳ qua! Hy vọng là sự cống hiến đó cũng đã giúp được bác tăng thêm nhiều niềm vui và ý nghĩa cuộc sống, tăng thêm nghị lực để chiến thắng bệnh tật! Nay bác cũng cần phải nghỉ ngơi và tập trung thời gian - trí lực để chiến thắng bệnh tật nhanh hơn nữa... Chúc bác thành công!:)

Last edited by a moderator: