Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
Re:Chương trình hoạt động XNL 2011

ối dào, có trường phái còn muốn cứ 6 tháng đại hội một lần để bà con có lý do chánh đáng tụ họp đông đủ ăn nhậu vui vẻ kia mà...
mần 2 nhiệm kỳ được như bác Hcivic là quý hóa lắm, chứ thật ra cứ off liên tục, đi liên tục và uống lai rai quanh năm như XNL thì HT 1năm cũng đuối lắm rùi ạ! bác Tưởng có nhã ý đề xuất HT không tái cử liên tục 2 nhiệm kỳ là để... dọn đường chuẩn bị bác Hcivic quay trở lại... chánh trường đấy ạ.
thực ra, nếu cứ mỗi năm 1 HT thì XNL ta xoay tua cũng được mấy thập kỷ, mà mỗi nk đều mới mẻ, mà việc làm HT cũng nhẹ nhàng hơn... các thủ lĩnh tinh thần của XNL như bác Thiết, bác Hcivic vẫn luôn còn đó, HT làm nhiệm vụ người giữ lửa sân chơi và kiến trúc công việc sẽ đỡ nhiều vấn đề lắm...!
tuy nhiên, đây chỉ là thiển ý xây dựng cho công tác tổ chức-cán bộ của xóm thôi, cái chính vẫn là hoàn cảnh cụ thể và sự lựa chọn của xóm ta...
em thấy ý bác KAC cũng rất hay, về nhân sự xóm ta, phải làm sao mà khi cần thì Quách Bảo cũng đủ năng lực làm...Hội trưởng :), vấn đề còn lại là bà con trong xóm lựa chọn ai mà thui!

Last edited by a moderator:
Hạng F
10/11/07
5.231
404
83

toyZace nói:
PhD nói:
toyZace nói:
[font="courier new,courier"]9 [/font][font="courier new,courier"]31/3/2012 1 Ngày Đại Hội XNL[/font][font="courier new,courier"] Sài Gòn[/font]

Tính luôn cái vụ này rồi nhé.
Thời gian 1 năm đủ để các bác lựa chọn một ứng viên phù hợp cho nhiệm kỳ tới.:D:D
bác đỡ đau đầu, có lão này xếp hàng chờ từ năm nay rùi nhé. là lão ý tự giác đăng ký, e trương bằng chứng lên đây nhờ các mợ nhớ dai ghi vào bộ nhớ cho em mí, giờ này năm sau ta cứ cho lão lên đĩa

POLTS nói:
Ủa em mới post một bài mà đâu mất tui roài

Em xin post lại: em xin các bác cho em ra khỏi danh sách ứng cử vì công việc của em hiện nay căng thẳng quá nên em thiết nghĩ nếu lỡ trúng cử thì em lại làm các bác buồn vì không thể làm tròn trách nhiệm được. <span style=""color: #ff6600;"">Em hứa, em thề, em bảo đảm, năm sau khi em thu xếp công việc ở cty của em ổn thỏa em sẽ tự ứng cử và mua phiếu bầu, đi cửa sau, gian lận.... ... để được làm sếp ợ</span>
, còn nhiệm kỳ này em xin được tiếp tục hóng hớt và đu đeo theo các bác ạ.... ngàn lần cảm ơn!!!!

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54

Mr. Đàm Cả Tú nói:
- Nhiệm kỳ thì 1 năm là chuẩn , tuy nhiên Luật không cấm việc tái đắc cử 2 nhiệm kỳ ( chơi như Mẽo luôn ) . Do vậy bầu thì cứ bầu cho xôm tụ , nhưng ai muốn leo xuống thì phải chung chi

Miễn sao là cứ 1 năm mình có một ĐH tụ tập hoành tráng. Còn tái cử hay tái đắc cử liền liền cũng ô cơ. Thí dụ năm sau bác Tuonglahay lại đắc cử cũng good chứ sao.

Ngay từ nhiệm kỳ bác Tuong đã thống nhất như thế thì từ đó về sau cứ vậy cho nó dzui.

Mà các bác có công nhận là kỳ này mình bầu cử vui ghê hôn, bà con chòm xóm đi đâu xa cũng chạy về bầu cử, tụ tập đông vui, chứ nếu hơn tháng qua mà không có cái vụ bầu bán này thì XNL làm gì được bác Lơ quan tâm, bà con đi xacó khi quên cả lối về xóm, giờ sắp sửa được leng keng mừng Tân HT. Thế một năm một lần là còn quá ít nhể.

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon

kittyharry nói:
Xin chúc HT mới Toyzace sẽ thực hiện thành công tất cả các chương trình đề ra!
Riêng Trung Thu năm này phải dẫn bé đi mới được, hụt mấy lần vì bé bịnh:)

Bác để hụt nhiều cuộc gặp gỡ quá, cả xóm nghĩ bác ở nhà âm thầm...thêm bé nữa rồi chứ

Hạng B2
13/1/11
208
8
18
42

Làm sao để em được tham gia Xóm nhà lá nhỉ???

Hạng D
22/2/08
4.299
452
83
53
google.com

zace_vn nói:
Bác vào đây đăng ký thành viên
10/4 Xóm off ĐH, nếu bác sắp xếp được thì

Hẹn gặp bác

Hạng D
23/6/08
1.246
3.444
178

Bác tân HT chu đáo quá nhỉ! Cooooool.

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54

toyZace nói:
zace_vn nói:

Hẹn gặp bác

Hai bác "Zace" cụng nhau, mừng quá. Không cần phải kiểm tra van phân bố áp suất / lực thắng và hệ thống treo :D

Hạng D
22/2/08
4.299
452
83
53
google.com
Chương trình hoạt động XNL 2011

zace_vn nói:
toyZace nói:
zace_vn nói:

Hẹn gặp bác
Thanks bác, em sẽ đăng ký thành viên, còn ĐH thì phải xin phép ợ, osin nhà mới nghỉ em phải đóng thế vai.
Bác cứ dẫn bà cả F1 đi luôn xem như ăn tối bên ngoài một bữa, vừa được chơi vừa khỏi phải đóng thế :D