Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
Ngày Sinh nhật của OS năm nay, nhìn quanh bàn tiệc trong bóng chiều mờ, chị miu lại nhớ Juby của năm ngoái, lặn lội vào chia vui với XNL SG.
Chúc mọi điều tốt lành với Juby và gia đình. Mong sớm trở lại góp sức với các bác nam, đưa phong trào XNL Hà Nội tiếp tục nhiệt thành và hồn hậu !

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
Jubi nói:
Chào các bác!
Chẳng phải "bản tin" gì, nhưng vì ko biết post vào đâu nên em type vài dòng hỏi thăm vậy :) 
Lâu nay em "lặn" hơi kỹ, ko tham gia gì các hoạt động của xóm được. Em rất nhớ xóm, nhớ các bác trong Nam ngoài Bắc (cả ở miền Trung nữa ;)), nhưng vì nghĩ ko gặp offline đc thì cũng chả nên 888 trên 4rum làm gì nên....  
Khoảng đầu tháng 1 em sẽ lên bàn mổ để sinh bé Ken, cậu nhóc thứ 2 của gia đình em. Chắc sau đó vài tháng em mới lại gặp các bác được.

Nhân dịp Noel và năm mới sắp đến, thân mến chúc các bác trong XNL sức khỏe, hạnh phúc và thành đạt!
hóa ra mt nghe nhầm ngày đập bầu của bác!
sanh mổ thì vất vả rồi, lại ngay mùa đông rét mướt... chẳng biết làm sao hơn, chỉ biết chúc cho hai mẹ con và sau đó là 4người trong nhà bác ồhaynhỉ được may mắn bình an...
cơ mà thêm thằng cu là sướng nữa rồi, chắc như bắp là sẽ được thêm 2 cô con gái nữa, rất đáng để chịu cực đấy!

nhưng sao lại phải vội đi thế jubi ơi!
nằm ổ thì cứ nằm, mà online thì cứ on chứ! lâu nay, bác vẫn luôn là cây cầu nối XNL ở 2 đầu đất nước mà! có điều chi làm bác buồn hay mất nhã hứng chăng!
lâu nay topic XNL HN trong này vắng lặng quá, bà con trong này rất nhớ các bác. mình cũng vậy...
thôi thì làm sao giữ được người đi..., chỉ mong jubi và các bác XNL HN ở đâu cũng được vui vẻ bình an, khi gặp lại nhau có thể mỉm cười vui vẻ và chào nhau đã là tốt lắm. còn như có thể cụng ly hay hàn huyên thì quá duyên rồi...

Hạng D
8/9/08
1.828
63.885
113
TP. Hồ Chí Minh
Chúc mọi điều tốt lành đến với @Jubi và gia đình!
Năm nay nhiều thành viên gạo cội có nhiều biến động trong công việc nên ít online làm xóm hơi buồn. Hy vọng sau cơn mưa trời lại sáng!!!

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
@binchip33:
bác cũng bận quá phải không.
lâu lắm mới về không sợ thành người lạ mất ư...!
dạo này em cũng ngổn ngang trăm mối... già lẩm cẩm  mất rồi! mấy chuyện thú vị ngày trước, sao mà xa xôi thế...

Hạng C
30/1/07
898
34
28
Chúc mừng tin vui của Jubi. Chả mấy mà gia đình 4 thành viên của bác lại off với xóm đấy mà.

Hạng D
8/9/08
1.828
63.885
113
TP. Hồ Chí Minh
mợ tài nói:
@binchip33:
bác cũng bận quá phải không.
lâu lắm mới về không sợ thành người lạ mất ư...!
dạo này em cũng ngổn ngang trăm mối... già lẩm cẩm  mất rồi! mấy chuyện thú vị ngày trước, sao mà xa xôi thế...
Cám ơn mợ đã có lời hỏi thăm!:) Quả thật do công việc có nhiều thay đổi nên em cũng phải lo nhiều thứ lắm mợ ạ. Mong anh em trong xóm xa mặt mà đừng cách lòng là vui lắm rồi phải không mợ. Mong mọi điều tốt lành sẽ đến với gia đình mợ và toàn thể anh chị em trong XNL!!!
<span style=""color: #333399;"">Đừng tưởng xuân tàn hoa rụng hết</span>
<span style=""color: #333399;"">Đêm qua sân trước một nhành mai</span>:D