Hạng D
26/2/10
3.812
2.500
113
Thế là bác đã mua được Mondeo rùi hả. Chạy ngon ko bác
ncngoc nói:
reddevil nói:
phuthuybonmatct nói:
cho em hỏi mức tiêu thụ nhiên liệu của Tp va dường trường với bác ơi

18-20l/thành phố và 14-15l/đường trường. Máy V6 4.0 SOHC.

bực cho xe e 2.5 V6 mà TP đã là 18.5l/100km, đường trường 10.5l/100km, chắc e phải nâng cấp máy lên 4.0 đê giảm hao xăng khi chạy trong TP quá

Tập Lái
27/6/10
47
0
0
Thằng này chả là quan chức nhà nước gì cả.Em chỉ là doanh nghiep rạng đông([link]http://rangdonggroup.com/) Em[/link] quen biết nhiều là em làm nghề này quan hệ rộng.Em của anh ba Dũng (phó tổng của chi nhánh miền nam) cũng đang chuẩn bị hợp tác với em làm ăn.Không tin các bác ra phan thiết thì cứ alo cho em,không thì thứ 2 đầu tuần em hay có trong SG để quản lý chi nhánh ở đó.
"Em ghét nhất kẻ nào ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm"

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com
@Auto_Vkool: bác quan hệ rộng quá. Nhưng thôi để trong lòng đi bác ui, nói ra anh em ngại không dám lại gần bác. Sợ mọi người nói "thấy sang bắt quàng làm họ" thì chết. Hôm nào em có bị bắn tốc độ ở Đồng Nai thì nhờ bác gỡ dùm em nhé. Em bị bắn ở đoạn đó hoài mà toàn bị giữ giấy tờ, phải mấy ngày sau mới có người mang trả lại. (em nhờ dịch vụ lấy dùm mà):D

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
:D:D Oái, bác Auto này đúng là quan hệ bừa bãi ... í quên, quan hệ rộng thật:). Vậy bác post cái hình giấy đăng ký xe lên luôn cho em xem với có đúng vậy không, nếu đúng em qua múc luôn con Ếch về đi ọp dốt ... tính em hay đa nghi lém:), bác lại dùng con số alo 11 số nữa nên càng nghi ngờ .... bác post hình sớm nhé ....:):D

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia
Mấy bác nào muốn "quan hệ" thì pm với nhau, mấy bác để cho bác chủ thớt còn chào hàng nữa chứ, nhặng xị về cái biển số làm em nhầm xe của bác reddevil chào bán đang xài bảng số "tạm" chứ.

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com
suv75 nói:
Mấy bác nào muốn "quan hệ" thì pm với nhau, mấy bác để cho bác chủ thớt còn chào hàng nữa chứ, nhặng xị về cái biển số làm em nhầm xe của bác reddevil chào bán đang xài bảng số "tạm" chứ.

Hạng B2
7/4/08
177
46
28
53
Auto_Vkool nói:
Thằng này chả là quan chức nhà nước gì cả.Em chỉ là doanh nghiep rạng đông(http://rangdonggroup.com/) Em quen biết nhiều là em làm nghề này quan hệ rộng.Em của anh ba Dũng (phó tổng của chi nhánh miền nam) cũng đang chuẩn bị hợp tác với em làm ăn.Không tin các bác ra phan thiết thì cứ alo cho em,không thì thứ 2 đầu tuần em hay có trong SG để quản lý chi nhánh ở đó.
Em theo dõi nãy giờ thấy lạ nhỉ? Tưởng vào OS là toàn người lớn thôi, sao giờ lại có đứa con nít lạc vào đây nhỉ? Mấy đứa con nít hay khoe khoang lung tung các bác à, và cũng hay hơn thua lắm. Mà trên này đâu biết được ai ai thế nào mà lại đi so kè nhau trên này các bác nhỉ. Phiền các bác đọc báo Thanh niên hay Tuổi trẻ xem có mục "tìm trẻ lạc" không nào, để giúp cháu bé về với Mẹ cháu, cháu ăn nói lung tung quá.:D

Hạng B2
26/9/08
357
44
28
number9 nói:
Auto_Vkool nói:
Thằng này chả là quan chức nhà nước gì cả.Em chỉ là doanh nghiep rạng đông(http://rangdonggroup.com/) Em quen biết nhiều là em làm nghề này quan hệ rộng.Em của anh ba Dũng (phó tổng của chi nhánh miền nam) cũng đang chuẩn bị hợp tác với em làm ăn.Không tin các bác ra phan thiết thì cứ alo cho em,không thì thứ 2 đầu tuần em hay có trong SG để quản lý chi nhánh ở đó.
Em theo dõi nãy giờ thấy lạ nhỉ? Tưởng vào OS là toàn người lớn thôi, sao giờ lại có đứa con nít lạc vào đây nhỉ? Mấy đứa con nít hay khoe khoang lung tung các bác à, và cũng hay hơn thua lắm. Mà trên này đâu biết được ai ai thế nào mà lại đi so kè nhau trên này các bác nhỉ. Phiền các bác đọc báo Thanh niên hay Tuổi trẻ xem có mục "tìm trẻ lạc" không nào, để giúp cháu bé về với Mẹ cháu, cháu ăn nói lung tung quá.:D