Hạng D
24/10/15
3.595
2.470
113
33
Xe rao trên mạng đúng là xem cho vui chứ mua ko bao giờ được với cái giá trên mạng kkk

• Like
Reactions: Se7ensea
31/1/19
1
12
3
Sài Gòn
Xe tuy tốt nhưng giá này em nghĩ sẽ khó bán, vì ford đã bỏ mẫu không chỉ ở VN mà khá nhiều nước. Lúc còn bán thì doanh số không cao. Dù sao thì cũng chúc bác chủ sớm đạt mong muốn.
cảm ơn anh góp ý, vì vừa đổi sang bán tải nên mình thực sự muốn bán cái này, giá đưa ra với suy nghĩ là hợp lý cho người mua. Dường như a có kinh nghiệm nên nếu được a có thể tư vấn giúp xem xe này giá hợp lý là bao nhiêu. Mình cũng muốn giảm nhưng sợ giảm nhiều quá thì tiếc :))))

• Like
Reactions: Se7ensea
Hạng D
22/1/19
4.042
6.631
113
cảm ơn anh góp ý, vì vừa đổi sang bán tải nên mình thực sự muốn bán cái này, giá đưa ra với suy nghĩ là hợp lý cho người mua. Dường như a có kinh nghiệm nên nếu được a có thể tư vấn giúp xem xe này giá hợp lý là bao nhiêu. Mình cũng muốn giảm nhưng sợ giảm nhiều quá thì tiếc :))))
Em cũng không nhiều kinh nghiệm gì đâu. Nhưng em nghĩ bác nên hạ thêm chút ít nữa. Còn lại để thị trường quyết định, thuận mua vừa bán.

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Xe rao trên mạng đúng là xem cho vui chứ mua ko bao giờ được với cái giá trên mạng kkk
Chứ như theo bác: Ford Focus đời 2017, nay thì tới 20.000km tầm giá bao nhiêu mới mua đc ?