Hạng D
23/10/09
1.382
3.287
113
42
www.khamdinhky.com
dailywine.vn
bill chan nói:
Em nói vậy chứ thớt ko tèo đâu bác. Tầm người tuổi bâm như em thì ko mê là đúng roài, nhưng đi đường vẫn thấy chạy phà phà đó thôi. Em nghĩ trẻ trẻ tầm 20-25 chạy em này thì ok. HS - SV mà chạy em này chắc dẽ kua ghệ lắm vì mấy em chỉ nói là mô tô thôi. Mà em nó đúng là mô tô thiệt mà.
Cảm ơn Bác, em băm rồi mà vẫn máu. Nhưng sau khi nghe bác nói thì thôi. Cảm ơn Bác.

Hạng D
27/6/07
2.371
3
38
OS NAKED TEAM
www.spct.vn
huongque nói:
bill chan nói:
Em nói vậy chứ thớt ko tèo đâu bác. Tầm người tuổi bâm như em thì ko mê là đúng roài, nhưng đi đường vẫn thấy chạy phà phà đó thôi. Em nghĩ trẻ trẻ tầm 20-25 chạy em này thì ok. HS - SV mà chạy em này chắc dẽ kua ghệ lắm vì mấy em chỉ nói là mô tô thôi. Mà em nó đúng là mô tô thiệt mà.
Cảm ơn Bác, em băm rồi mà vẫn máu. Nhưng sau khi nghe bác nói thì thôi. Cảm ơn Bác.
Áy náy quá đi. Tội lỗi tội lỗi...

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
bill chan nói:
huongque nói:
bill chan nói:
Áy náy quá đi. Tội lỗi tội lỗi...
:D:D
Đang đi ngoài đường, nghe tiếng pô em cứ tưởng con nào khủng lắm đi sau lưng, giật mình dạt vào gần chạm lề, nhìn lại thấy cha nụi 125 này Nhiều khi định chạy lên đua thử phát xem nó có hơn con spacy ghẻ của mình không mà nghe pô nổ to phết:D:D

SOC
Hạng B1
16/4/10
53
0
8
duongxua nói:
Cái hình post lên đâu phải Rebel 125 củaUAS đâu bác chủ ???
Em không hiểu sao người ta vẫn gọi con này là Rebel các Bác nhỉ?/ Em hóng hớt để học hỏi.

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
SOC nói:
duongxua nói:
Cái hình post lên đâu phải Rebel 125 củaUAS đâu bác chủ ???
Em không hiểu sao người ta vẫn gọi con này là Rebel các Bác nhỉ?/ Em hóng hớt để học hỏi.
theo hónh hớt của em thì xe này là 1 chủng loại xe của 1 công ty chế tạo xe 2 bánh tên là rebel usa xuất xứ trung quốc chứ không phải là xe rebel 1 chủng loaị xe của công ty honda đâu,chính xác tên em nó là cb125r [link]http://www.rebel.com.vn/cb125r_color.html[/link]

Tập Lái
26/2/12
35
48
18
xe trông lạ lạ, giống mấy chiếc honda tàu bán giá tầm 35 củ, lúc trước mình có xem 1 vài em giống hệt...