Tập Lái
15/4/09
39
1
6
Bác violeant cho em hỏi: xe bác lên đời 2003 phải thay nhiều món hay không? em cũng Zace đời 2002 đang tính lên đời như bác.

• Like
Reactions: autopro39
Tập Lái
15/4/09
39
1
6
Xe em mua hồi đầu năm. Chủ cũ giao cho em với số km đã đi là 60.000. Em không biết là đã bị tua đồng hồ lại hay không?

Hạng B2
21/4/11
418
4
18
nếu có điều kiện thì bán rồi bù thêm mua xe đời mới hơn vẫn tốt hơn chứ bác , xe bác cũng 13 năm rồi

Tập Lái
13/9/13
22
8
3
nói chung Zace thì ok rồi, nhưng nếu cụ rủng rỉnh thì đổi nhưng cứ Toy mà tẩn, vì mình thấy hàng này chuẩn, bền và có gì thì xử lý cũng ok

Hạng D
4/2/12
3.202
11.530
113
Bác đổi làm j, bác đổi xong xe sẽ ân hận ...ah ko...phải gọi là hối hận mới đúng :D .Chẳng có con nào có thể so sánh với con zace đc,xe nhập, tiết kiệm xăng, bền, rộng rãi, ko hư hỏng mà có hỏng hay hư cũng chẳng sao, giữ giá....nói chung là đã liệt vào dạng " thần thánh" thì bác biết roài...bác đi chán bán cũng có lời, bác ko thấy vừa hỏi đổi xe là có cả đám " tín đồ " nhao nhao hỏi mua sao :D
bác mua xe khác đảm bảo sẽ hối hận, khuyên bác là cứ chạy, chạy chán bỏ kho càng tuổi cao xe càng đc giá...đến khi già nếu còn xe ko chừng nó là cổ vật mà còn " thần thánh" nữa thì bác cứ nghĩ cái giá nó thế nào...thật ko thể tin nổi :)
Tin e đi, e thật...:D

Tập Lái
17/12/14
24
15
3
36
Để sài đi bác, mua xe mới Bác phải bù thêm tầm tiền đó nữa

• Like
Reactions: phomoi
Tập Lái
28/2/17
7
1
3
40
Chào các Bác,
Em đang xài con Zace đời 2000, nhưng đã lên đời 2003, nên nhìn dáng cũng được ! Mày móc cũng OK vì cuối tuần nào em cũng chạy VT-HCM !
Em đang lăn tăng là không biết có nên bán con này rồi bù thêm một ít nữa để đổi xe khác hay để lại chạy tiếp ?
Vì nếu đổi xe chắc em cũng muốn đổi xe cũ 7 Chỗ như chiếc KIA-Caren or NISSAN-Livina !
Các Bác gợi ý cho em với ?
Cám ơn các Bác nhiều !
Bác định bán bao nhiêu? cho em xem vài tấm hình nhé