Hạng B2
2/3/13
376
30
28
hehe, cái ốp inox đâu chỉ đơn giản là lúa mà là rất sến ah,cái đó lúc mua xe theng chủ cũ nó làm thế, e mà có tiền đừng mơ :)
dự án kế tiếp là mắt & mông ah
em đang tia cặp mông BIM 7 màu khói ak

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn
Ơ, mới có tí đã khai do thèng chủ cũ là seo hử em trai? Em trang trí vậy nhẹ nhàng và đẹp rồi.

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
shaynehai nói:
hehe, cái ốp inox đâu chỉ đơn giản là lúa mà là rất sến ah,cái đó lúc mua xe theng chủ cũ nó làm thế, e mà có tiền đừng mơ :)
Đã biết như vậy mà còn ko gỡ ra,pó tay em Hải,

Hạng D
10/8/12
1.313
98
48
Không chừng gỡ ra còn gớm hơn vì lâu ngày nước mưa làm cho cái viền inox nó bị rỉ sét, thể nào cái viền nó cũng loan lổ vàng khè. Nếu có ý định gỡ ra thì nên sơn lại luôn.

Em nói đúng không bác @Poor.

Hạng B2
2/3/13
376
30
28
yeu xe hoi nói:
shaynehai nói:
Đã biết như vậy mà còn ko gỡ ra,pó tay em Hải,
đang me cái Mer hay Bim đây a trai, chỉ vì dạo này Bão cưới hoành hành wa nên ngân khố eo hẹp rồi, hiz
LeoTruong nói:
Không chừng gỡ ra còn gớm hơn vì lâu ngày nước mưa làm cho cái viền inox nó bị rỉ sét, thể nào cái viền nó cũng loan lổ vàng khè. Nếu có ý định gỡ ra thì nên sơn lại luôn.

Em nói đúng không bác @Poor.
gỡ ra là design lại, e cũng dang nghĩ nhưng chi phí cao tương đương đèn BIM nên lại thôi

Chậm 1s nói:
Ơ, mới có tí đã khai do thèng chủ cũ là seo hử em trai? Em trang trí vậy nhẹ nhàng và đẹp rồi.
hihi, có sao nói vậy mừ anh... thnks a khen cho cái design cây nhà lá vườn ah