Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Thân chào các bác, em hiện tại đang là thủ quỹ của SOG. Nhân dịp tổ chức bầu các chức danh trong SOG lần này e cũng xin từ nhiệm chức vụ, hiện tại e đang giữ quỹ chung và quỹ từ thiện của SOG luôn đến ngày tổ chức em sẽ bàn giao luôn để anh em nhận chức vụ sau dễ theo dõi.
P/s: e xin vote theo ý kiến của bác DP nhé kakakakaka:3dcuoi:

• Like
Reactions: michael.giahuy
DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
đề nghị bác @AntoniPham tổ chức offline để xài hết quỹ trước khi bầu HT,HP nhiệm kỳ mới nha :D
Thân chào các bác, em hiện tại đang là thủ quỹ của SOG. Nhân dịp tổ chức bầu các chức danh trong SOG lần này e cũng xin từ nhiệm chức vụ, hiện tại e đang giữ quỹ chung và quỹ từ thiện của SOG luôn đến ngày tổ chức em sẽ bàn giao luôn để anh em nhận chức vụ sau dễ theo dõi.

• Like
Reactions: michael.giahuy
Tập Lái
2/7/15
13
18
3
Em theo dõi từ đầu thread này đến giờ có 2 ý kiến theo bác DP rồi --> bác DP được lòng nhiều người mà trình độ xe lại cao ko thua kém các tài năng như Long Ốc Hương, bác Lê, bác Ăn Tô Mỳ ... , túm lại em thấy bác DP nên làm "hội trảng" ạ :-D

Hạng B2
17/12/14
433
710
93
:)
Ăn theo hả bác ATM, chức CFO đâu có bầu cử đâu? Chức này được tổ chức phân công nên phải làm theo nghị quyết nha :)

• Like
Reactions: KHOAVAN and DP
Hạng B2
17/12/14
433
710
93
Thiệt tình là em xin vô SOG là để được "quẩy" mà lâu quá không thấy SOG "quẩy", đề nghị tổ chức bầu cử sớm đi. :)

• Like
Reactions: KHOAVAN and DP
Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
Anh em SOG ai cũng thông minh và tài cao.
Ai cũng xứng đáng đảm nhiệm vai trò HT của hội.
Em xin không có ý kiến về vấn đề này.
Anh em SOG có thể tự quyết ah.

Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
www.balloningmedia.com.vn
em vote cho Long_OH vì đam mê cháy bỏng mà viết bài rất hay, lại tự tay độ xe nữa
nếu có nhìu subbies vote có thể hay hơn, giá mà em có con xe cho bằng chị bằng em :)

Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
Mình không biết HT các chi hội khác như thế nào và có quyền lợi gì.
Riêng sau 3 năm đảm nhiệm vai trò HT SUBARU.
Em xin chia sẻ chi tiết sau và em cam đoan đây là sự thật 100% ah.
1.HT vẫn đóng quí hội 1 triệu như thành viên hội.
2.Offline vẫn share đều với mọi người
3.MIV không tài trợ tiền và vật chất
4.Mọi quyết định đều dựa vào tập thể quyết định
5.Phí sửa chữa khi lên WS như nhau với khách hàng
6.Những hoạt động chính phục vụ nhiều hơn bình thường
**** Important ***** BỊ ANH EM HIỂU LẦM CÓ QUYỀN LỢI VỀ TIỀN BẠC VỚI MIV *****

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: DP