Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
DANG THIEN AN nói:
Chiều nay 17 h sẵn dịp Bác Giang Bình về gởi cho em hồ sơ chính chủ. xin mời các Bác nhín chút ít thời gian quí báu xuống uống với em ít ly Bìm Bịp ạ, thân mời. em Hậu.
Chút ít thời gian? Vậy nói trước phần em 2 xị, uống ko hết,,,,,,em đem về

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
DANG THIEN AN nói:
Chiều nay 17 h sẵn dịp Bác Giang Bình về gởi cho em hồ sơ chính chủ. xin mời các Bác nhín chút ít thời gian quí báu xuống uống với em ít ly Bìm Bịp ạ, thân mời. em Hậu.
Hình như chiều nay có độ tại SG mà bác?!

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
Xedaumalai nói:
DANG THIEN AN nói:
Nếu Bác xuống em khuyến mãi cho Bác 1 con bìm bịp còn sống nha Bác.

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
tamtany nói:
DANG THIEN AN nói:
Hình như chiều nay có độ tại SG mà bác?!
Em không biết tin, hay là mời các Bác đó xuống em luôn nha bác.

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
DANG THIEN AN nói:
Xedaumalai nói:
DANG THIEN AN nói:
Nếu Bác xuống em khuyến mãi cho Bác 1 con bìm bịp còn sống nha Bác.
Hi hi! Nói đùa cho có khí thế vậy thôi chứ em sợ mấy con chim lông đen đó lắm
. Cái mặt nó trông ác ác thế nào ấy

Ah! Bác Tâm nói em mới nhớ, hình như bác C.Cường có mời mọi người chiều nay ra Nhà Xưa thì phải (mới đây em có đọc qua đâu đó trong thớt Previa mà quên nó nằm ở đầu rồi). Vậy bác " nhín chút ít thời gian quí báu" tham gia chung cho vui luôn.

Hạng B2
9/1/10
294
13
18
Chiều nay 5h30 đó các bác, hôm qua em mới xác nhận với bác CC xong

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
Chu choa em quên vụ này rồi. mà V2 em cũng tháo biển số rồi. Chúc Bác Cường cùng các bác vui vẻ.
Bác Huy : Chim long đen đó coi vậy mà khi mình quất 1 phát ( xị ) :D:D thì an thần lắm bác à tối ngủ toàn thấy giấc mơ đẹp . không có thì mơ thấy ác mộng không hà.

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
DANG THIEN AN nói:
Chu choa em quên vụ này rồi. mà V2 em cũng tháo biển số rồi. Chúc Bác Cường cùng các bác vui vẻ.
Bác Huy : Chim long đen đó coi vậy mà khi mình quất 1 phát ( xị ) :D:D thì an thần lắm bác à tối ngủ toàn thấy giấc mơ đẹp . không có thì mơ thấy ác mộng không hà.
Vậy hôm nào chúng ta dùng rượu chim lông đen để đối ẩm vậy. Bác nhớ chọn con nào lông mượt 1 tí nhé! Vì nó có tác dùng an thần hay ko là do bộ lông quyết định đó.:confused:

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
thanks tất cả các bác đã gọi điện và đến chung vui cùng em ngày hôm qua
vì lý do bất khả kháng em bạch công tữ của em vân chưa ra mắt các bác được hẹn một ngày khác,thanks các bác