Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Cho em ké phát.
Ai đã từng biết bonbanhxequay, cựu HP của GMFC.......người đàn ông như thế nào thì coi hình trên. Còn các bạn hỏi tại sao beerguy là bonbanhxequay thì hỏi bác Lơ hoặc xem comment này:
Xin lỗi bác Lơ trước , em xin chia sẻ vài điều với anh em GMFC , em xin mượn chỗ này để chia sẻ nha :
Sao các bác cứ phải lăn tăn về beerguy và bonbanhxequay vậy? Beerguy chém gió trong thớt GMFC thì các bác bảo là spam , cứ phải phỏng đoán này nọ . Em thấy như vậy cũng không ổn . Có mấy vấn đề em nói thẳng thắn ra cho các bác nghe nha:
-Diễn đàn otosaigon mở ra , tạo một sân chơi chung cho mọi người , để mọi người vào chia sẽ , vui chơi , chém gió ...Các bác chắc lần đầu tiên sinh hoạt trong OS thì cũng trên tinh thần như thế , đúng không?
-Và đằng sau OS là gì , sau khi các bác tham gia vào OS , tham gia và chi hội GMFC , quen nhau sau những buổi offline , anh em trở nên thân mật và gắn bó với nhau hơn ... nhưng cũng từ đó bắt đầu có những sự thay đổi ...
-Với sự phát triển của công nghệ viễn thông , các bác được sở hữu những chiếc smart phone thông minh , có những ứng dụng như Viber , Zalo ,Whatapp... Kể ra có những phần mềm nhắn tin , gửi hình ảnh , chém gió như vậy ..quả là tiện lợi .
-Sau khi được sở hữu và chia sẽ những ứng dụng như thế , các bác bắt đầu lập group để chém gió với nhau ... quả là sung sướng , chat mọi lúc mọi nơi ...
-Nhưng lại có chuyện xảy ra như mâu thuẫn , mất đoàn kết ... chia rẻ .. đã manh mún xảy ra từ từ . Từ những người lịch lãm , các bác đã mang của quý của mình , cái ngàn vàng ... mà các bác luôn phải dấu giữa hai ống quần ... quăng qua , quang lại .. rồi xào xáo .. Điều này em cũng nhận ra và cảm thấy cứ lún sâu vào thì chắc tính tình , cách cư xử của mình nó sẽ thay đổi mất ... cho nên phải quay đầu lại thôi .
-Điểm mấu chốt ở đây là : Diễn đàn OS không còn là sân chơi hàng ngày của các bác nữa .. các bác cũng ít quan tâm , cũng ít chia sẻ ... vì đã có những ứng dụng KHKT mang theo túi quần của mình rồi .
Ít dòng chia sẽ , em nói như thế chắc các bác đọc cũng đau đầu . Nói thêm chắc có bác phải nhập viện mất .. Mong các bác bớt nóng , điềm tĩnh lại ... quay lại đây sinh hoạt , chém gió cho vui đê . Chứ để beerguy độc diễn thì cũng hơi buồn .
Chúc các bác buổi trưa cuối tuần có đánh chén vui vẻ nha ..

Một bonbanhxequay hay nói cách khác là một loser từ cuộc sống gia đình và các phần mềm chat đã tạo ra nick beerguy để vào phá GMFC.
Nói thật, bác bonbanhxequay cứ chối bay chối biến thì những anh em chơi lâu ngày với bác cũng có thể nhận ra khi nào là bobanhxequay comment và khi nào là thằng đệ của bonbanhxequay phát biểu.

Em xin hết, hehehe.

• Like
Reactions: sonnguyen
Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
Cho em ké phát.
Ai đã từng biết bonbanhxequay, cựu HP của GMFC.......người đàn ông như thế nào thì coi hình trên. Còn các bạn hỏi tại sao beerguy là bonbanhxequay thì hỏi bác Lơ hoặc xem comment này:

Một bonbanhxequay hay nói cách khác là một loser từ cuộc sống gia đình và các phần mềm chat đã tạo ra nick beerguy để vào phá GMFC.
Nói thật, bác bonbanhxequay cứ chối bay chối biến thì những anh em chơi lâu ngày với bác cũng có thể nhận ra khi nào là bobanhxequay comment và khi nào là thằng đệ của bonbanhxequay phát biểu.

Em xin hết, hehehe.
Chà ... lại bonbanhxequay . Hình như bác có vấn đề hay nợ nần gì với bác ấy vậy ? Cứ beerguy lại thành ra bonbanhxequay .
Cuộc sống gia đình là sao bác ? Diễn đàn ai chơi thì chơi , đem gia đình người ta vô chi vậy ?

Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Chà ... lại bonbanhxequay . Hình như bác có vấn đề hay nợ nần gì với bác ấy vậy ? Cứ beerguy lại thành ra bonbanhxequay .
Cuộc sống gia đình là sao bác ? Diễn đàn ai chơi thì chơi , đem gia đình người ta vô chi vậy ?
Thích bới ra tiếp không bác bonbanhxequay? Thà bác biết điều thì đâu đến nỗi. Cố theo lao thì tội cho bonbanhxequay thôi.

Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
Thích bới ra tiếp không bác bonbanhxequay? Thà bác biết điều thì đâu đến nỗi. Cố theo lao thì tội cho bonbanhxequay thôi.
Là sao ta? Thiệt là khó hiểu mấy bác quá à . Thế bác biết gì , bác kể cho em nghe cái coi . Công nhận mấy bác phức tạp thật .. he he

Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Là sao ta? Thiệt là khó hiểu mấy bác quá à . Thế bác biết gì , bác kể cho em nghe cái coi . Công nhận mấy bác phức tạp thật .. he he
Để chỉ cho beerguy thấy sao lại nói beerguy là bonbanhxequay nhé:
Một beerguy uất ơ mới làm cái nick "tập lái" vài ngày thì làm sao rành rọt hết nội nội dung anh em chat với nhau trong whatsapp được ???? hiểu ra câu chuyện chưa? Chỉ có chú bonbanhxeuquay phát biểu bậy bạ (theo kiểu hiện tại) bị anh em chửi cho rồi mới lên đây làm trò đồi bại này.

Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
Để chỉ cho beerguy thấy sao lại nói beerguy là bonbanhxequay nhé:
Một beerguy uất ơ mới làm cái nick "tập lái" vài ngày thì làm sao rành rọt nội dung anh em chat với nhau trong whatsapp được ???? hiểu ra câu chuyện chưa?
Chưa ? Nội dung gì ? Bác làm em đau đầu thật ..

Status
Không mở trả lời sau này.