Chi Hội Phó BFC
17/4/08
1.642
24
38
Tăng 3 anh em tưng bừng quá,Hôm nay nhiều anh em mới chưa giao lưu được gì hết,hẹn các bác lần sau vậy hehe.

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
ặc ặc Bác Sawa đi từ 9 giờ sáng tới 4 giờ sáng hôm sau

Hạng C
23/1/11
966
78
28
lyhongchuong nói:
Hôm nay ae họp mặt đông đủ thấy vui ghê...tiếc là tăng 2 thiếu nhiều mem mới quá...hy vọng chuyến sau ae cố gắng đi chơi đông đủ cho vui nha..
Phong bì cho phóng viên - phó nháy để được lăng xê videoclip nóng nhaa :D
nrio27 nói:
Nhìu hình zui quá, nhất là hot ass của bé Hồng
|| BFC || 325i2008 || Gặp mặt đầu xuân - Maia - PMH
Ah mấy cái hình của xe e a ko cần phải xoá bs đâu. Hồi sáng e nói giỡn là có cần phải censore mấy cái swear text trên xe e như WTF ko ấy mah haha
|| BFC || 325i2008 || Gặp mặt đầu xuân - Maia - PMH

nrio27 nói:
325i2008 nói:
Cho em xin lại đít zin của vợ cả em đi bác phó nháy ơi, đít hồng ko đầu này nhìn sợ quá [>:p]

Bữa nào setup kiếm chỗ rộng rãi, phong cảnh đẹp nhờ P điều vài em mẫu hot làm 1 bữa photoshoot hoành tráng deee. Hôm qua lo chém gió chụp xe ít quá ..

caubasg nói:
Tính xả hết trong 1 trang sao mà giữ chỗ! Kakak! Hình đẹp quá!
Công nhận. café cà pháo đầu năm kiểu gì mà đông hơn đi hội chùa!:D
Xe mợ Ihopsuc có món option nội thật quả là quá độc luôn!
Tiếc là đón con học về ko kịp khúc sau cùng các bác! Quá vui!

Em tính post hết trang đầu cho dễ coi hehe. Bữa nào cafe bác cauba chỉ em vài tip chụp hình nha.

Hạng B2
7/12/09
320
51
28
Con Alfa bác che biển sổ kiểu gì mà e nhìn rõ mồn một thế :D. Con E90 sơn nhám nhìn lung linh quá

Hạng B2
14/12/11
148
0
0
11
hic, sorry lỗi hẹn với các bác rùi.
hôm CN em đang ở VTàu với gia đình...hy vọng bác chủ đảng sớm có thêm chương trình mới nha

Hạng B1
5/9/11
51
0
6
35
325i2008 nói:
Bữa nào setup kiếm chỗ rộng rãi, phong cảnh đẹp nhờ P điều vài em mẫu hot làm 1 bữa photoshoot hoành tráng deee. Hôm qua lo chém gió chụp xe ít quá ..
E đâu có đào đâu mah điều
cái này chắc phải nhờ bác Wit ;). E thấy style chụp hình vợ 2 với mấy em hốt-gơ đó nhìu goài,bữa nào ae mình tự làm model chụp lun cho nó đẹp...lạ