Hạng B2
7/8/16
234
222
43
Đúng ra là đường D2 phải có biển cấm ô tô rẽ trái, nhưng ko có tức là anh chánh làm thiếu.
Nhưng khi vừa rẽ trái, phải nhìn biển báo bên phải liền, thấy biển thì phải đi đường khác họăc quay đầu liền.
chính xác, rõ ràng đi D2, ko thấy biển cấm rẽ trái. lúc đó mây đen. mưa lớt phớt ko để ý bên kia.
như bác nói rẽ trái thấybiển cấm , sao trở tay kịp. mình vừa xi nhan chưa vô giao lộ là nó toét toét rồi. bố thằng chánh,
nhưng theo như mình thấy, cấm biến như vậy, để cho hướng từ uvk chảy thẳng ngược trở ra. còn mình đi trong nhánh rẽ trái ra. tại vì trong nhánhk ko có biển cấm rẻ trái, cãi được ko ta. nó cũng giống như 1 bạn ở bình dương. trong rẽ trái ra ko thấy biển .

Hạng D
11/6/14
2.410
12.196
113
Đúng ra là đường D2 phải có biển cấm ô tô rẽ trái, nhưng ko có tức là anh chánh làm thiếu.
Nhưng khi vừa rẽ trái, phải nhìn biển báo bên phải liền, thấy biển thì phải đi đường khác họăc quay đầu liền.
E nhớ trên D2 có biển cấm rẽ trái ngay gần quán cafe hay tiệm sửa xe thì phải hoặc có thể bị che khuất chỗ cái cây gần quán cafe, để mai rãnh đi ngang chụp hình cho các bác

• Like
Reactions: vsvc2014 and ntt61
Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
chính xác, rõ ràng đi D2, ko thấy biển cấm rẽ trái. lúc đó mây đen. mưa lớt phớt ko để ý bên kia.
như bác nói rẽ trái thấybiển cấm , sao trở tay kịp. mình vừa xi nhan chưa vô giao lộ là nó toét toét rồi. bố thằng chánh,
nhưng theo như mình thấy, cấm biến như vậy, để cho hướng từ uvk chảy thẳng ngược trở ra. còn mình đi trong nhánh rẽ trái ra. tại vì trong nhánhk ko có biển cấm rẻ trái, cãi được ko ta. nó cũng giống như 1 bạn ở bình dương. trong rẽ trái ra ko thấy biển .
Thì xi nhan quay đầu, mắc gì toét?
Ko giống ở BD, rẽ trái ra ko thấy biển 412. Còn D2 rẽ trái ra UVK thấy bb mờ!

Hạng D
16/11/10
1.416
2.729
113
Bình Thạnh, Tp HCM
từ D2 ra Ung Văn Khiêm có biển cấm ô tô rẽ trái nha bác, 2 xị là rẻ rồi than gì nữa. Ngoài ra còn có biển cấm ô tô tải rẽ phải theo giờ nữa.

• Like
Reactions: Vinh Doan
Hạng B2
7/8/16
234
222
43
E nhớ trên D2 có biển cấm rẽ trái ngay gần quán cafe hay tiệm sửa xe thì phải hoặc có thể bị che khuất chỗ cái cây gần quán cafe, để mai rãnh đi ngang chụp hình cho các bác
bác chụp nhớ giữ nguyên hiện trường nha. :3dcuoi: . để coi chạy. làm sao thấy biển cấm.

• Like
Reactions: Vinh Doan
Hạng D
11/6/14
2.410
12.196
113
từ D2 ra Ung Văn Khiêm có biển cấm ô tô rẽ trái nha bác, 2 xị là rẻ rồi than gì nữa. Ngoài ra còn có biển cấm ô tô tải rẽ phải theo giờ nữa.
Bác này nói đúng rồi nè

Hạng B2
20/2/12
208
84
28
39
Anh sai rõ ràng rồi mà anh vẫn khẳng định không thấy biển cấm, trước khi anh khẳng định anh nên đi bằng xe máy hoặc xe oto lần nữa và nhìn thật kỹ, sau đó anh chụp ảnh và khẳng định cũng không muộn, từ D2 ra UVK có biển cấm oto rẽ trái, không hề khuất cây hay gì hết, biển đặt ngay trước của hàng sửa xe gắn máy, chắc cửa hàng màu đỏ trùng màu biển cấm nên anh không để ý đó thôi !

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: ntt61
Hạng B2
20/2/12
208
84
28
39
Chắc chắn có chứ không phải " đúng ra " anh à, CSGT bắt đúng rõ ràng và hơi sai khi nhận 200k :)

• Like
Reactions: ntt61