Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
47
RE: biển số xe SG sau vần Z la gì?

Biển đó Kotex xí trước rồi
:D

là seo, bác hoatran ơi ? :) (cho e xin dtdd mấy e kia đi mừ ... [:'(])

Hạng B2
17/1/06
315
1
16
Hà Nội
svykhoa.com

Trích đoạn: dongnn

Thế bao giờ có cái biển 52XXX thì các Bác SG chụp ảnh phát cho AE chiêm ngưởng cái nhẩy:D

Bác này nhìn thế mà bậy quá .
Em là em sơn biển màu khác . Giờ toàn màu trắng . Em sẽ cho thêm mấy màu nữa .
Màu hồng : gợi tình
Màu tím : thủy chung ..........
Ưu điểm của màu sắc là kích thích chị em mua xe để đăng kí biển, thao thống kê của UBDSố thì tỉ lệ phụ nữ VN chiếm hơn 50% ,trong khi đó lái xe toàn đàn ông.
Nên thực tế phải thêm biển màu hồng và màu trắng để chị em mua và đăng kí chạy xem
Mong các bác ũng hộ
MC

Hạng B2
14/2/06
119
2
18

nhức đầu các bác nhỉ? sao ko cấp bs như bên tây? vd: ny(newyork)vw(vioswhite)3333, như vậy sau Z sẽ là: sg
vw3333

Hạng B2
22/9/04
316
1
0

Trích đoạn: RHMVN

Trích đoạn: dongnn

Thế bao giờ có cái biển 52XXX thì các Bác SG chụp ảnh phát cho AE chiêm ngưởng cái nhẩy:D

Bác này nhìn thế mà bậy quá .
Em là em sơn biển màu khác . Giờ toàn màu trắng . Em sẽ cho thêm mấy màu nữa .
Màu hồng : gợi tình
Màu tím : thủy chung ..........
Ưu điểm của màu sắc là kích thích chị em mua xe để đăng kí biển, thao thống kê của UBDSố thì tỉ lệ phụ nữ VN chiếm hơn 50% ,trong khi đó lái xe toàn đàn ông.
Nên thực tế phải thêm biển màu hồng và màu trắng để chị em mua và đăng kí chạy xem
Mong các bác ũng hộ
MC

Bác này tư duy chả logic tí nào, chỉ thích màu mè. Màu giời thì cũng phải có 1 con số. nếu 2 con số trùng nhau thì phải chú thích thêm màu à? Trong các biên bản thì thể hiện màu thế nào?

VD: Mời bác RHM, chủ xe 52Z-0000 tím vào nộp tiền phạt, bác THM, chủ xe 52Z-0000 hồng vào đóng tiền lưu kho !

Thế nên, dù biển xe nhà nước, quân đội, màu đã khác rồi, nhưng người ta vẫn phải đánh số khác.

Hạng B2
17/1/06
315
1
16
Hà Nội
svykhoa.com

Trích đoạn: songnguyen

Em nghĩ vẫn giữ số 52 nhưng tăng thêm 2 chữ cái, ví dụ: 52AA, 52XX; hoặc 1 chữ cái + 1 số, ví dụ: 52A1, 52X2.

KHông nên dùng số . như 51A1 , hay 52X2 gì đó .
Thêm chử nào nhiều khi người ta hay nhầm với NN , hay NG , hay LD .....
Theo em chọn sơn màu khác là đẹp nhất .
Dòng biễn trắng là xe tư nhân, cho thêm chị em vào cho màu mè tí . chọn thêm màu hồng và màu tím chi biển 52 mới .

Hạng B2
22/9/04
316
1
0

Hỏi lại bác RHM phát: sơn màu khác thì tốt rồi, nhưng đánh số thế nào ạ? đến hết 52Z rồi thì số mới là gì?

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Trích đoạn: fernandoz

Dạ, thì là....VNCH 001 ! Thôi tui dọt đây, ặc....
Bác Fè dạo này vui tính quá nhỉ!:D,nhưng hình như vụ này không hạp lắm thì phải?

So rì bác,nếu em nói quá!:D