Hạng F
22/7/13
8.976
40.258
113
Cái này nó cố tình gài mình để kiếm chỉ tiêu mỗi đợt cuối năm nếu nó chưa đủ chỉ tiêu đó. Tài xế của em hồi đợt bị quá tốc độ dười hầm từ tháng 4 mà đến cuối tháng 12 mới gửi giấy báo về công ty cho em. Do xe Camry nhập đồng hồ thể hiện miles mà anh tài xế mới ko để ý xuống hầm đạp 60 miles. Kết cục là đi 3 củ :p
Thằng tài nu 1, tay thuê méo chỉ nu 2! Đóng học phí vài lần nữa cho có kinh nghiệm

Hạng B2
2/9/17
173
83
28
Thằng tài nu 1, tay thuê méo chỉ nu 2! Đóng học phí vài lần nữa cho có kinh nghiệm

Ngày đầu bác đó làm việc luôn mà bác. Mình giao hết cho đội trưởng đội tài xế training người mới. Mỗi lần tuyển 1 tài xế phải train rất nhiều thứ. Cuốc đó phát sinh gấp nên cho bác tài đó ôm xe chạy luôn trong ngày đầu làm việc. Xui đến thì chịu thôi chứ sao giờ. :)

• Like
Reactions: porche911gt3
Hạng F
22/7/13
8.976
40.258
113
Ngày đầu bác đó làm việc luôn mà bác. Mình giao hết cho đội trưởng đội tài xế training người mới. Mỗi lần tuyển 1 tài xế phải train rất nhiều thứ. Cuốc đó phát sinh gấp nên cho bác tài đó ôm xe chạy luôn trong ngày đầu làm việc. Xui đến thì chịu thôi chứ sao giờ. :)
Đóng $ cho nhớ chứ ji đâu mà xui với hên!

• Like
Reactions: anhtuanpro
Hạng B2
2/9/17
173
83
28
Cái này cấm lâu rồi nha bác... Không hiểu sao mod lại lôi lên, hình như từ cầu calmette quẹo xuống là có biển báo 1 lần trước rồi.

Ác cái là cái cấm theo giờ mà cái giờ nó in bé xíu. Những ai mới lần đầu chạy cái là hố chắc. Nội thấy cái bản, giảm tốc độ rồi banh con mất ra nhìn cái giờ, rồi định hình lại mình đang đi lúc mấy giờ là chạy huốc cha nó rồi. Mình ở Sài Gòn nhỏ lớn cũng hay đi hầm Thủ Thiêm mà do chưa lần nào đi từ hướng này nên nều mà ko có bài của bác này, lỡ mà có dịp cần đi theo lộ trình này là tốn bánh mì chắc kéo luôn :(

Hạng B2
4/9/14
410
423
63
Nhìn cái biển là biết cấm ô tô trước đã, giờ cấm tính sau. Lại gần thấy giờ cấm thì rẽ qua làn phải chạy xuống ngay nhà điều hành-chân cầu Móng, chỗ bùng binh rồi theo đường VVK mà xuống hầm. Có khó hay không hợp lý chút nào đâu.

Hạng D
8/5/09
2.558
362
83
50
Từ trên cầu Calmette đã có biển cấm theo giờ rồi, biển cũng đúng quy chuẩn, ai không thấy thì đóng học phí thôi

Hạng D
4/7/09
4.242
7.243
113
Sài Gòn
Nhìn thằng xếp gtcc phát biểu "xe ko chạy nên đường mới hư" thì bọn cắm biển như vậy cũng ko có gì lạ.

Hạng D
15/11/10
2.472
2.609
113
Chỗ này cấm lâu rồi. Nhưng trước kia để bảng riêng, dễ nhìn hơn (nhưng ối xe vẫn lao vào). Không biết đã gộp bảng vào tự bao giờ khó nhìn quá !

Chỗ này cấm xe xuống hầm do tầm 17g là kẹt cứng làn xe máy. Kẹt hết hầm thì mấy anh giữ hầm ra chặn xe oto cho xe máy qua làn oto chạy.