Hạng C
24/11/16
617
439
63
Cá nhân e rất thích máy dầu . Các bác dã chạy ranrover máy dầy 3.0 chưa ạ . Dính lưng vào ghế , đứng trước capo ko biết chay bằng pin hay xăng , chỉ nghe tiếng gió .
Em chưa có cơ hội và điều kiện để cầm lái mấy em chân dài ấy :D
Mặc dù rất muốn lun ý :p

• Like
Reactions: Minhphu1049
Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Bác ra đường mà xem xe tải xả khói cỡ nào :D xe con mà chạy dầu thì xả ko bằng 1 phần 100 1 chiếc xe tải chở quá tải + đời sâu đâu :confused:
Nói vậy chứ VN mà ko có xe tải thì kinh tế chững lại cái 1 liền! Xe tải mà chạy xăng như mấy ông Tây thì có mà đội giá hàng hóa lên cả chục lần là ít o_O
Em nói xe du lịch thôi.
Tư duy giảm trừ, giảm được cái nào hay cái đó.
Nhiều người đi xe du lịch mua máy dầu tiết kiệm tiền nhiên liệu để xã hội gánh phần ô nhiễm.
Đánh thuế xe du lịch máy dầu cao hơn máy xanh để ai thích máy dầu sẵn sàng trả nhiều tiền hơn sử dụng, phần tiền chênh với máy xăng để xử lý môi trường. Ví dục như thuế trước bạ xe máy dầu cao hơn máy xăng 30%.

Hạng B2
23/10/14
139
55
28
48
Em nói xe du lịch thôi.
Tư duy giảm trừ, giảm được cái nào hay cái đó.
Nhiều người đi xe du lịch mua máy dầu tiết kiệm tiền nhiên liệu để xã hội gánh phần ô nhiễm.
Đánh thuế xe du lịch máy dầu cao hơn máy xanh để ai thích máy dầu sẵn sàng trả nhiều tiền hơn sử dụng, phần tiền chênh với máy xăng để xử lý môi trường. Ví dục như thuế trước bạ xe máy dầu cao hơn máy xăng 30%.
Trong giá xăng dầu có phí môi trường rồi bác cứ để mấy ổng lo.

Hạng D
31/5/14
3.460
4.289
113
Máy dầu bác ơi! Sức kéo tới 400 kìa! Nếu xăng thì hp có thể hơn nhưng mô men thì ko thể lên đến 400 đc :D

Đọc tới 160hp em té ngữa, thế bác biết sò ghẻ của em máy dầu 2.2 HP bao nhiêu vào Momen xoắn bao nhiêu, và đạt ở vòng tua bao nhiêu không? Nếu bản thường em không quan tâm, nhưng đây là M-sport?

Mer cũng làm máy dầu, bác thử xem HP mấy dòng sport máy dầu của mer thì há hốc mồm.

Tập Lái
11/5/18
10
10
3
41
Gói M-sport là trang gói trang bị về nội thất và ngoại thất. Còn máy như bản thường, vậy lên hp là y bản thường. Máy dầu 2.0 với 4xl thì 160hp là phải rồi bác.