Hạng B2
29/3/17
307
124
43
Ừ, khó chịu voãi
Ghế rời kiểu đó ngồi được đúng 2 người, còn ghế liền có thể nhét được 4 người gầy gầy nếu cần :(
Chính xác luôn bác ơi. Thêm cái ghế giữa nữa là quá tuyệt vời.

Nhìn cũng ghiền ghê. Những sản phẩm tinh túy của bộ não đều rất đáng đồng tiền. Em thì đang chờ Fotuner máy dầu at 4x4 vì rất phù hợp ở VN. Sedona chỉ giành cho đô thị đường phẳng thôi.

làm gì mà có Fortuner dầu 4x4 AT bác ui..... chỉ có AT dầu 1 cầu thôi ah...............

• Like
Reactions: Hải DMC
Hạng C
9/4/15
666
5.070
93
34
Tụi Thái dúi ngu bỏ mẹ. Tối ngày mua xe Nhục chạy. Bị bọn Nhục lùa mà ko biết. Xe Hàn vừa đẹp, bền, an toàn, option miên man mà giá lại rẻ.

Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
8 cấp xài sao hết, may ra mỗi cao tốc, đường qlo 6 cấp còn chẳng mấy khi.

Diamond Hand
28/7/09
1.595
15.983
133
Có bác nào có thông tin chính xác khi nào em nó về VN kg ạ
Chừng nào doanh số Sedona rớt về dưới 50 chiếc / tháng thì may ra có bản mới.
Sorento cũng thế, bản cũ bán mấy năm mà tháng nào cũng trên trăm chiếc. Đặt chỉ tiêu nên anh Hải ko buồn nâng cấp dây chuyền ráp bản mới. :D

p/s : Trọng tâm của anh Hải hiện giờ là Mazda (mới khánh thành nhà máy mới đầu năm). Sắp tới là chiếc lượt phát quang cho BMW.
Trong khi đó KIA như con ngang già sắp trả về nơi sản xuất. Huyndai tại VN phát triển quá tốt nên cty mẹ ko muốn gà nhà ngán chân nhau :D

• Like
Reactions: Ganeskoto
Hạng B2
11/12/15
121
32
38
30
Chừng nào doanh số Sedona rớt về dưới 50 chiếc / tháng thì may ra có bản mới.
Sorento cũng thế, bản cũ bán mấy năm mà tháng nào cũng trên trăm chiếc. Đặt chỉ tiêu nên anh Hải ko buồn nâng cấp dây chuyền ráp bản mới. :D

p/s : Trọng tâm của anh Hải hiện giờ là Mazda (mới khánh thành nhà máy mới đầu năm). Sắp tới là chiếc lượt phát quang cho BMW.
Trong khi đó KIA như con ngang già sắp trả về nơi sản xuất. Huyndai tại VN phát triển quá tốt nên cty mẹ ko muốn gà nhà ngán chân nhau :D
bác nói cũng có lý :))

• Like
Reactions: DKmarket