Hạng C
27/2/08
639
261
78
Mấy bác nói 10 cấp tốt tiên tiến nhưng với em là cải lùi.hộp số nhiều cấp dành cho xe cần êm ái mượt như sedan chẳng hạn,chứ bán tải,chở hàng leo trèo ít số em nghĩ hiệu quả hơn

Hạng C
30/4/16
963
363
63
Ngay cả thời điểm tệ hại nhất của Ranger, everest đời trước chỉ có 2 sao, trong khi Triton và Hilux 4 sao an toàn. Họ vẫn bán ào ào, thiên tài marketing.
Còn kỳ này raptor được nâng lên thần thánh (ít ra là cái giá), nó chỉ mạnh hơn Triton 200 gờ ram, còn dàn truyền động thì thua chắc.
Vấn đề dân VN mình thích hình thức và option thì cả 2 cái này Ford họ làm tốt hơn Mit rất nhiều, về vận hành thì chỉ các chuyên gia sành về thử xe mới phán đc thôi bác, ng dùng chỉ cẩn 2 thứ trên và xe vận hành ngon là ok rồi.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Vấn đề dân VN mình thích hình thức và option thì cả 2 cái này Ford họ làm tốt hơn Mit rất nhiều, về vận hành thì chỉ các chuyên gia sành về thử xe mới phán đc thôi bác, ng dùng chỉ cẩn 2 thứ trên và xe vận hành ngon là ok rồi.
Hình thức thì Ranger ở cuối vòng đời, Triton là sản phẩm mới. Ranger không bằng được, vận hành thì như vác bác mình tha về đó.
Vấn đề sống còn là Marketing. Làm sao che được chổ yếu của mình và khoe chổ tốt ra, điều này Ford làm rất tốt.

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
Xe đẹp ghê, mà cái thùng nhìn bé tý.