ITW confirmed
Hạng B2
10/4/10
247
1.131
123
Xe em mới tèo tối qua... nhờ taxi câu giúp mất 200K

Sáng cần xe đi làm gấp quá phải nhờ taxi đi mua.. Panasonic 65D hay 65L gì đó ko biết có đúng loại ko.. 1tr6 + tiền taxi + tiền công trả riêng.. ko biết có bị chặt tiền bình ko.. nghe bác nào nói có 1tr2
???

Hạng D
1/11/09
3.153
2.182
113
37
Bình Dương
Con Esc 2009 của em vừa chết trưa nay. Trước khi chết, không có tín hiệu gì cả, thế mới đau. Chiều thứ 6, em chạy từ SG về BD vô tư, sáng thứ 7 rửa xe điăn sáng vô tư; ăn sáng xong về nhà nghỉ, trưa đề máy chạy vô tư; nhưng ghé quán ăn cơm trưa xong ra đi thì.....đi luôn. Hichic.
Xe em cũng mới mua 1,5 năm thôi. Em vừa thay con Delkor 75Amp giá có 1,5tr thôi. Còn cái xác Pinaco thu lại 200k => Tổn thất 1,3tr.

Hạng B2
5/9/09
464
20
18
tranthienminh nói:
Con Esc 2009 của em vừa chết trưa nay. Trước khi chết, không có tín hiệu gì cả, thế mới đau. Chiều thứ 6, em chạy từ SG về BD vô tư, sáng thứ 7 rửa xe điăn sáng vô tư; ăn sáng xong về nhà nghỉ, trưa đề máy chạy vô tư; nhưng ghé quán ăn cơm trưa xong ra đi thì.....đi luôn. Hichic.
Xe em cũng mới mua 1,5 năm thôi. Em vừa thay con Delkor 75Amp giá có 1,5tr thôi. Còn cái xác Pinaco thu lại 200k => Tổn thất 1,3tr.
Pinaco là bình nước mà cũng chết bất đắc kỳ tử vậy hả bác, em cũng hơi lo vì xe em cũng gần 1 năm rồi.

Hạng D
1/11/09
3.153
2.182
113
37
Bình Dương
Diana nói:
tranthienminh nói:
Pinaco là bình nước mà cũng chết bất đắc kỳ tử vậy hả bác, em cũng hơi lo vì xe em cũng gần 1 năm rồi.
Em nghĩ nếu bác châm nước đều đều hay ra tiệm bình cho người ta kiểm tra thì cũng từ 1,5-2 năm thôi ah. Em nghĩ bác nên đổi luôn cái bình khô hiệu Delkor 75Amh giống em cho chắc vì em thấy nhiều bác cũng bị tèo cái bình Pinaco mà không thấy báo trước gì cả.
Nhà bà con ruột của em kinh doanh bình ắc quy ở BD tư vấn em cái Delkor là tốt nhất. Bình Globe, GS, Dongnai không tốt bằng.

Hạng B2
10/1/08
113
77
28
Em cũng vừa bị chết accquy trưa nay:(. Sáng vẫn đưa vợ đi làm, ngon lành cành đào, trưa mấy anh em cùng cơ quan gọi đi nhậu, ra xe bật thấy đèn đóm nhảy loạn xạ. Hoảng hồn móc đt gọi anh cố vấn dịch vụ. Anh phán ngay, xe anh hỏng accquy hoặc bộ sạc rồi, anh khắc phục tạm rồi chạy đến hãng, nếu không được thì DaNaFord cho nhân viên đến hỗ trợ. Em chạy đi mua cái accquy khác thay vào lại ok. Sao accquy nước mà cũng chết bất đắc kỳ tử thế nhỉ. Mất toi bữa nhậu với 1tr3:(

Hạng D
8/9/10
1.668
6
36
CHUYỆN ĐÓ LÀ BÌNH THƯỜNG. XE EM MỚI CÓ 8 THÁNG ĐÃ TÈO CÁI BÌNH PINACO RÙI. ĐI BẢO HÀNH ĐƯỢC ĐỀN CÁI KHÁC NHƯNG CỦNG KO DÁM XÀI ĐÀNH PHẢI MUA CÁI PANASONIC HẾT 1,2 CHAI, GIỜ ĐỂ CẢ THÁNG ĐỀ CŨNG VẪN NGON LÀNH.

Hạng B2
22/5/11
494
0
0
32
truongsonk300 nói:
CHUYỆN ĐÓ LÀ BÌNH THƯỜNG. XE EM MỚI CÓ 8 THÁNG ĐÃ TÈO CÁI BÌNH PINACO RÙI. ĐI BẢO HÀNH ĐƯỢC ĐỀN CÁI KHÁC NHƯNG CỦNG KO DÁM XÀI ĐÀNH PHẢI MUA CÁI PANASONIC HẾT 1,2 CHAI, GIỜ ĐỂ CẢ THÁNG ĐỀ CŨNG VẪN NGON LÀNH.
Bình Panasonic Tung Cẩu sài có ra cái gì đâu, mua cái Optima xài cho sướng Bác ạ