Theo bạn, đại lý MERCEDES-BENZ nào có dịch vụ bán hàng và chăm sóc khách hàng tốt nhất tại Sài Gòn ?

• HAXACO HÀNG XANH

Bình chọn: 110 48,7%
  • HAXACO VÕ VĂN KIỆT

Bình chọn: 41 18,1%
  • VIETNAMSTAR TRƯỜNG CHINH

Bình chọn: 16 7,1%
  • VIETNAMSTAR PHÚ MỸ HƯNG

Bình chọn: 59 26,1%

• Total voters
    226
  • Poll closed .
Hạng D
8/4/11
2.471
9.005
113
Haxaco HX mà quất thôi. Chưa có gì phàn nàn luôn.

Hạng C
5/5/16
617
979
93
Các bác chọn nên công tâm, khách quan, tổng hợp các số liêu: vịi trí, chổ đậu xe khi tới, thời gian xe chờ để đựoc tiếp nhận, thòi gian xử lý trục trặc nhỏ, thời gian được tư vấn trước khi sữa xe, thời gian oder phụ tùng, phụ kiện, thái độ nv trước, trong và sau bán hàng, giá cả dv... đây mới là đềiu các chủ đại lý cần biết. Và mấy anh em cần biết để lựa chọn Đly tốt cho mình.
Tôi thấy mọi người toàn chọn Đly là do nhậu với nv A, cafe với nv B,....hay thằng ku N là em trai mình làm bên Đly H...
Khi nào xe mấy bác sữa chữa bill tầm 30-40-hay trên 100tr, 500tr do thủy kích hay đụng nửa thân xe thì mới thấy thấi độ mà mình thấy thân thiết là đúng hay ko nha.
Nên mong mọi nguời công tâm, khách quan tí ít, tất nhiên bầu chọn là do cảm tính, chủ quan nên chuyện khách quan khó đòi hỏi nhìu.

• Like
Reactions: phatlp and Pendulum
Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
nhìn khách hàng đánh giá thế này chỉ muốn đổi bim sang mẹc sài ngay táp lự!

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
mà em nào chụp hình anh kỹ thuật áo đỏ lùn xịt vậy? nhỏ áo trăng đâu cao lém đâu :)

Hạng C
20/7/09
600
122
43
Vũng Tàu - Côn Đảo
Các bác chọn nên công tâm, khách quan, tổng hợp các số liêu: vịi trí, chổ đậu xe khi tới, thời gian xe chờ để đựoc tiếp nhận, thòi gian xử lý trục trặc nhỏ, thời gian được tư vấn trước khi sữa xe, thời gian oder phụ tùng, phụ kiện, thái độ nv trước, trong và sau bán hàng, giá cả dv... đây mới là đềiu các chủ đại lý cần biết. Và mấy anh em cần biết để lựa chọn Đly tốt cho mình.
Tôi thấy mọi người toàn chọn Đly là do nhậu với nv A, cafe với nv B,....hay thằng ku N là em trai mình làm bên Đly H...
Khi nào xe mấy bác sữa chữa bill tầm 30-40-hay trên 100tr, 500tr do thủy kích hay đụng nửa thân xe thì mới thấy thấi độ mà mình thấy thân thiết là đúng hay ko nha.
Nên mong mọi nguời công tâm, khách quan tí ít, tất nhiên bầu chọn là do cảm tính, chủ quan nên chuyện khách quan khó đòi hỏi nhìu.
Ai làm tốt thì mình chọn thôi bác, đôi khi cái dịch vụ tốt hay không nằm ở chỗ mời một điếu thuốc hay ly cà phê là đủ đánh giá được cái tổng thể của một đơn vị cung cấp dịch vụ

Hạng D
16/4/14
2.588
3.859
113
Em vote cho hãng có em gái đang nghe tư vấn như hình :D

Hạng C
2/3/14
633
489
63
Vietnamstar thì chưa thử, Haxaco thì em chọn bên Hàng Xanh, thái độ phục vụ của nhân viên Hàng Xanh nhiệt tình hơn tuy rằng Võ Văn Kiệt ít xe hơn, làm nhanh hơn