Tổng thầu
1/6/16
2.682
31.526
113
Bake Central Park
em không biết các anh sao, bản thân em vì khả năng bắt nhịp rất chậm, nên ít phải chịu đựng cám dỗ do những xu hướng mới của cách kiếm tiền đột xuất.

Hạng D
26/7/08
1.922
57.553
113
Sao chưa viết được app vậy anh?

Nhiều ngân hàng họ vẫn đang thử nghiệm system dựa trên block chain đó anh, nhưng chuyển đổi từ hệ thống cũ qua hệ thống mới ảnh hưởng hàng triệu người, lỡ mà nó trục trặc vượt quá khả năng xử lý thì bỏ mẹ, ai mà đền được.

Ứng dụng quan trọng và rõ nét nhất của block chain là thay đổi tư duy quản lý và giao dịch trong ngành ngân hàng, cho nên bọn NH nhào vô đầu tiên.

Lác đác trên diện hẹp thì bọn nó vẫn có ứng dụng chứ anh, nhưng diện rộng, public thì còn phải thử nghiệm, điều chỉnh chán, vì 1 system chạy trên nền tảng này mà chạy sai 1 phát là sửa lỗi cực khó.

Ví dụ, sổ cái của anh và em ghi nhận a cho em 1 đô, sau mà phát hiện sai thì ko phải sửa sổ của anh và của em là xong, phải xửa toàn bộ bản ghi của mọi thành viên trong system, phức tạp lắm, mô hình sổ cái phân tán là vậy.

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.227
113
www.phindeli.com
Anh KhoaMone lúc đó có cỡ 1000 BTC, giá lúc đó tầm 15K USD 1 BTC, anh tự nhân lên nhé. Sau đó ảnh bán hết mua BDS khắp nơi, h Ảnh nghỉ hưu đc 4 năm rùi suốt ngày nhậu nhẹt và chơi Gái
Giờ ảnh vẫn có 1k bitcoin, hay tăng lên 10k rồi anh?

• Like
Reactions: MaybachS600
Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.855
113
Chưa chắc, h đang bảo hành bục mặt ra đó, nhiều thằng chạy làng luôn, chịu ko nổi.
ù té thôi

chơi xong xù

đúng bài mấy anh bán hàng điện máy mà

• Like
Reactions: rottie
Hạng C
2/1/16
571
32.543
93
Ví dụ, sổ cái của anh và em ghi nhận a cho em 1 đô, sau mà phát hiện sai thì ko phải sửa sổ của anh và của em là xong, phải xửa toàn bộ bản ghi của mọi thành viên trong system, phức tạp lắm, mô hình sổ cái phân tán là vậy.
Chứ không phải ứng dụng block chain để không thể sửa sổ cái huh anh?

• Like
Reactions: nguyet.minh
Hạng D
26/7/08
1.922
57.553
113
Chứ không phải ứng dụng block chain để không thể sửa sổ cái huh anh?

Mỗi lần sửa sổ cái là đẻ ra 1 cái hardfolk đó, phức tạp cực kỳ, bảo mật quá thì cũng chết mệt với nó

• Like
Reactions: HappyGrass
Hạng B2
19/6/15
356
30.205
103
Nhiều ngân hàng họ vẫn đang thử nghiệm system dựa trên block chain đó anh, nhưng chuyển đổi từ hệ thống cũ qua hệ thống mới ảnh hưởng hàng triệu người, lỡ mà nó trục trặc vượt quá khả năng xử lý thì bỏ mẹ, ai mà đền được.

Ứng dụng quan trọng và rõ nét nhất của block chain là thay đổi tư duy quản lý và giao dịch trong ngành ngân hàng, cho nên bọn NH nhào vô đầu tiên.

Lác đác trên diện hẹp thì bọn nó vẫn có ứng dụng chứ anh, nhưng diện rộng, public thì còn phải thử nghiệm, điều chỉnh chán, vì 1 system chạy trên nền tảng này mà chạy sai 1 phát là sửa lỗi cực khó.

NH thử nghiệm bao lâu rùi anh? Và hiện nay vẫn chưa có NH nào test thành công ạ? E nhớ btc xuất hiện từ năm 2009 thì phải.

Với cả, khi ứng dụng thì nhà nước có quản lý được nguồn gốc của giao dịch để tránh các vụ rửa tiền ko ạ?