Hạng C
28/6/15
670
940
93
Bim về tay THACO rồi thì cũng làm xe kiểng như bên Audi, giá thì cao mà ko có nhiều thú vị ngoài các mác thương hiệu lâu năm với 1 số ít fan hâm mộ.
Mẹc làm việc tốt quá nên các anh Đức còn lại ở VN thở thoi thóp :(

Hạng B2
20/1/17
411
471
63
Hy vọng khi lắp tại Việt Nam Thaco trang bị đầy đủ giống Mec và giá cạnh tranh hơn :(:rolleyes:

• Like
Reactions: NewCar
Hạng B2
24/3/17
216
246
58
Bim về tay THACO rồi thì cũng làm xe kiểng như bên Audi, giá thì cao mà ko có nhiều thú vị ngoài các mác thương hiệu lâu năm với 1 số ít fan hâm mộ.
Mẹc làm việc tốt quá nên các anh Đức còn lại ở VN thở thoi thóp :(

Do xe nhập nên cũng hạn chế option, xe Audi và BMW thường bán cho Fan nên nó để giá cao hẳn

• Like
Reactions: conheomap35
Hạng C
22/2/13
516
2.586
113
Anh bạn chủ top viết bài là Mod mà viết bài cũng ko ra hồn, sơ sài, hình ảnh xe này đầy ra mà tại sao viết cho VN mà phải dùng hình nội thất là 1 xe tay lái nghịch?

Hạng F
Thành viên BQT
8/6/16
5.628
12.529
113
Sài Gòn
Anh bạn chủ top viết bài là Mod mà viết bài cũng ko ra hồn, sơ sài, hình ảnh xe này đầy ra mà tại sao viết cho VN mà phải dùng hình nội thất là 1 xe tay lái nghịch?
Chưa có thông tin chính thức từ hãng về các trang bị nên em chưa viết, xe mới về đại lý chụp được vài tấm ra ngoài thôi. Specs của 320i Sport Line tại thị trường Malaysia tương tự như thị trường Việt từ nội ngoại thất cho đến trang bị nên em lấy ảnh minh họa. Nếu bác có ảnh 320i 2020 mới về showroom tại thời điểm này thì up lên đây cho mọi người cùng xem. Cám ơn bác.