Tập Lái
22/5/19
21
21
3
31
Thật là ko hiểu , cứ so hàng nhập với lắp ráp trong nước??
Thuế, Phí khác nhau
Chất lượng khác nhau
Đẳng cấp khác nhau
Tùy theo vùng, khu vực, giá gốc, chính sách của Hãng mẹ,... thì giá Nhập nó cũng sẽ thay đổi...

P/s : Mấy bác mua cái áo Lacoste made in China khoảng 1.5tr, made in Peru khoảng 2tr và made in France khoang 3tr -3.5tr
Vậy các bác mặc vào có biết nó khác nhau cái gì ko?

Bác ơi em hỏi thật bác nhé, bác năm nay mấy tuổi rồi. Nếu mà tư duy trí tuệ kiểu này mà có tiền mua ô tô thì thảo nào nước nhà nó lại kém phát triển?

Hạng D
15/9/08
2.032
2.198
123
Hôm qua có đi xem xe này
Bác ơi em hỏi thật bác nhé, bác năm nay mấy tuổi rồi. Nếu mà tư duy trí tuệ kiểu này mà có tiền mua ô tô thì thảo nào nước nhà nó lại kém phát triển?
Vậy thì bác mua Vinfast đi cho nước nhà phát triển
Cổ động mấy đại gia đừng đi xe nhập để mua xe VF, xe lắp ráp mà đi coi họ có mua ko nhe .
Phát biểu tào lao mà ra vẻ nguy hiểm...

• Like
Reactions: SirJuan8x
Hạng C
14/5/15
599
382
63
ông trên nói đúng mà có gì sai, nhìn qua chiếc Camry cho gần kìa, tại sao Camry mỹ giá gấp đôi mà vẫn có người mua

Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
34
đắt là do hàng rào thuế quan chứ không phải do cao cấp hơn đâu các bác, tất nhiên một phần xe sx trên dây chuyền của Đức vẫn nhỉnh hơn chất lượng của hàng ráp tại Việt Nam.