Hạng D
3/2/05
1.829
2.381
113
otosaigon.com
Nam phi nó nhiều kim cương nên có xe gần như vĩnh cửu. Bác lên hỏi cho vui mất thời gian và tình cảm của anh em. out and delete
Bác chủ hỏi cũng hợp lý mà bác , bác ấy ở Nam Phi, mỗi năm về Việt Nam 1 tháng, hỏi mua xe X5 ở Việt Nam để đi trong tháng đó... vì đk sử dụng xe ở đây khác bên kia :)

• Like
Reactions: Nam_newport
Tập Lái
18/5/17
10
8
3
47
Thế thì em mới nới là ông biết thì không nói, ông nói thì không biết!
Bác này ngộ, bác hỏi thì phải có ý kiến người này ý kiến người kia, trao đổi, tiếp thu, sàn lọc. Sao lại chê bai người ta, không biết này, biết nọ. Cái gì bác cũng tỏ ra mình hiểu biết. Thế em hỏi bác, làm cái "quái" gì bác lên đây hỏi chi vậy? Có tiền thì xuống tiền mua về dùng hỏi chi cho mắc công vậy. Khoe khoang à?

• Like
Reactions: DAEWOORACER
South Africa
4/11/06
776
10.645
93
Bác này ngộ, bác hỏi thì phải có ý kiến người này ý kiến người kia, trao đổi, tiếp thu, sàn lọc. Sao lại chê bai người ta, không biết này, biết nọ. Cái gì bác cũng tỏ ra mình hiểu biết. Thế em hỏi bác, làm cái "quái" gì bác lên đây hỏi chi vậy? Có tiền thì xuống tiền mua về dùng hỏi chi cho mắc công vậy. Khoe khoang à?
Đúng rồi anh, khó chịu hả? ;)

South Africa
4/11/06
776
10.645
93
Bác này hơi mâu thuẩn nhỉ, đã xài qua hai đời X5 rồi mà còn hỏi, còn lăn tăn việc ăn uống.
2 con X5 của em đều 3.0 và tình hình giao thông mỗi nơi khác nhau nên không thể lấy kinh nghiệm cá nhân ra để đong đếm việc tiêu hao nhiên liệu được bác nhé.