Tập Lái
17/3/21
15
18
3
HCM
Pin ng ta xài 10-15 năm là ch thường, người ta xài 20 năm rồi kh phải mới mẻ gì
Sao TOY bảo hành pin chỉ 3 năm ở VN còn xứ khác hình như 10 năm? Thấy nó sao sao á?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Tuổi trẻ mà. Mà thực ra ở VN xe máy chạy 200km nó còn nhanh hơn ô tô bác ạ. Ô tô phải canh csgt, khu dân cư, kẹt xe đủ kiểu. Xe máy thì cứ bừa mà đi. Ca nó cũng chả thèm phạt tốc độ.
Bác thật là người may mắn của năm, hồi em chạy xe xăng không có năm nào mà không tốn phí trả phạt quá tốc độ. Từ hồi em lái Klara em sướng nhất là đã vài ba lần công an nhảy ra đường chỉ thẳng mặt em nhưng bắt thằng sau lưng, xe em tối đa có 50km/h thôi mà bắt sao nổi, nghĩ đi nghĩ lại thấy sướng, tiết kiệm sương sương 1tr/1 năm, được 10 cổ phiếu fpt rồi ^_^

Hạng F
7/8/17
7.468
10.176
113
Bác thật là người may mắn của năm, hồi em chạy xe xăng không có năm nào mà không tốn phí trả phạt quá tốc độ. Từ hồi em lái Klara em sướng nhất là đã vài ba lần công an nhảy ra đường chỉ thẳng mặt em nhưng bắt thằng sau lưng, xe em tối đa có 50km/h thôi mà bắt sao nổi, nghĩ đi nghĩ lại thấy sướng, tiết kiệm sương sương 1tr/1 năm, được 10 cổ phiếu fpt rồi ^_^
E chạy ql 1 đoạn cầu vượt An Sương suốt mà có ai bắt đâu. Sáng sớm toàn đóng 100-110 mà con SH công nhận chạy 100 nó đầm thật :p