Hạng B2
17/7/15
109
105
43
34
Nói chung lỗi nào chứ lỗi đèn E là điều tối kỵ . Vì đây là lỗi nguy hiểm nhất và cũng khó bắt bệnh nhất . Cảm ơn các bác m3 nào tiên phong cầm cờ đi trc làm chột bạch nhé . Em nói thật em mà sở hữu em này mà bị bệnh cá vàng là em còn chẳng dám đi lòng vòng trong phố chứ đừng nói đi xa ví dụ vũng tàu hay phan thiết run bỏ mẹ

Tập Lái
14/8/15
42
41
18
38
Bỏ ra số tiền gần cả tỷ , mà mua một chiếc xe đang trong tình trạng báo động có đáng hay k ? Bỏ tiền ra mua xe đê phục vụ bản thân và gđ , chứ đâu phải bo tien mua nỗi lo . Ngta nói đúng thiệt càng hiện đại thì càng hại điện . Tình trạng cá vàng hiện tại thì chưa có j hết , lỡ một khi động cơ lỗi thiệt thì ai chịu trách nhiệm . Đúng là tiền nào của đó . Thà tốt gỗ còn hơn là tốt nước sởn
Kim phun bị bẩn phải tháo ra vệ sinh, vậy là lỗi động cơ rồi, coi như người tiêu dùng làm chuột bạch cho Skyactive engine, máy móc mà cứ tháo lắp thế này thì sớm nát. Thaco đang trốn tránh trách nhiệm, còn khẳng định vệ sinh 1 lần là hết, nhưng thực tế có xe bị lặp lại.

Hạng B2
23/7/15
332
245
43
36
Nói chung lỗi nào chứ lỗi đèn E là điều tối kỵ . Vì đây là lỗi nguy hiểm nhất và cũng khó bắt bệnh nhất . Cảm ơn các bác m3 nào tiên phong cầm cờ đi trc làm chột bạch nhé . Em nói thật em mà sở hữu em này mà bị bệnh cá vàng là em còn chẳng dám đi lòng vòng trong phố chứ đừng nói đi xa ví dụ vũng tàu hay phan thiết run bỏ mẹ
Em đi city thui. Độ bộ đèn xenon mà mở capo lên thấy câu dây nhợ loạn cả lên em đã khiếp bỏ mợ đi được. Dù biết có cầu trì nhưng vẩn ớn. Ấy thế mà con cá bơi thế mà vẩn mua đều. Mấy cụ ấy dũng cảm quá. Em đọc sách thấy nói. Cá mà bơi thì rúc vào lề gọi cứu hộ ngay.
P/s. Em đặt mua bộ đèn OEM nguyên bộ ko đấu nối cho an lòng rồi. Đi xe vừa đi vừa run kinh chết được.

• Like
Reactions: dieukhacdongchay
Hạng D
9/1/15
2.603
3.912
113
40
Bỏ ra số tiền gần cả tỷ , mà mua một chiếc xe đang trong tình trạng báo động có đáng hay k ? Bỏ tiền ra mua xe đê phục vụ bản thân và gđ , chứ đâu phải bo tien mua nỗi lo . Ngta nói đúng thiệt càng hiện đại thì càng hại điện . Tình trạng cá vàng hiện tại thì chưa có j hết , lỡ một khi động cơ lỗi thiệt thì ai chịu trách nhiệm . Đúng là tiền nào của đó . Thà tốt gỗ còn hơn là tốt nước sơn
Bác nguy hiểm quá. Theo kiến thức em lụm được ở ngoài chợ trời các bà bán cá kháo nhau động cơ Sky activ được giải thưởng gì đó ở cấp thế giới sao đó, kèm theo cái thằng cha bác bảo Tốt Gỗ gì đó nó cũng đã đàm phán và mua động cơ Sky activ ráp cho xe nó từ 2016 sao ấy. Mà Tui được biết các bà bán cá đó ít khi lên mạng lắm vậy mà họ cũng biết, còn Bác ... chắc lên mạng chỉ để nhào vô gato thiên hạ nhỉ?

• Like
Reactions: huyb9 and LoiVT
Hạng C
6/9/15
539
1.231
93
sao lại là bộ công thương? lẽ ra phải là cục đăng kiểm chứ.
Cục đăng kiểm chỉ quan tâm xe con gắn cảng & baga mui sẽ gây sát thương ngoài ý đồ nhà sản xuất, bắt tháo ra

Hạng D
29/6/15
4.922
15.848
113
40
Chắc hãng bị vượt mặt âm thầm mần cái ji đó gòi, chứ cá vàng đâu dễ tung tăng dzị chứ

Hạng B2
7/5/15
312
209
43
Xăng dởm thôi mà. Em có người nhà làm cây xăng trong Vũng Tàu nói 100% cây xăng tư nhân dùng xăng lậu, xăng pha kém chất lượng. Toàn phải có bảo kê mới tồn tại được. Mấy vụ bắt xăng lậu xăng pha chỉ là phần nổi của tảng băng chìm thôi.
Hãng nào sản xuất kim phun điện tử chính xác quá là dính ngay. Con Yamaha Novo của em bị suốt, cứ đổ xăng của mấy cây xăng lạ là nổi đèn check máy rung và kêu hơn, đi hết lại hết.
Có một điều khó hiểu là tại sao bao lâu rồi Petrolimex không đưa ra đặc điểm nhận diện để phân biệt với cây xăng tư nhân?
Anh chỉ giúp em cây xăng nào ở Vũng Tàu bán xăng sạh để em đổ với anh. Em xin cám oqn và hậu tạ!

• Like
Reactions: Matiz22