Hạng D
9/1/16
1.665
3.235
123
48
Sài Gòn
"Lý do là việc nếu dán thẻ không được nhiều thì đi trên các làn thu phí tự động rất khó khăn. Đến nay mới có 3,2 triệu ôtô dán thẻ thu phí không dừng. Đây mới là thời điểm chín muồi để sử dụng các làn thu phí tự động"
Bố khỉ thật, khó gì, như CT HN-HP toàn bộ phải ETC hết thì người dân cũng phải theo thôi. Toàn ngụy biện. Mà không phát hiện lợi ích nhóm, chắc không phát hiện tại miền Bắc quá chứ miền Nam thấy hai trạm thu phí CT LT-DG với QL51 là khu tự trị rồi. Thủ tướng quy định kẹt xe không quá 1km không thì xả trạm mà nó còn chẳng nghe vậy cho hỏi quy định không áp dụng thì lợi ích về ai mà nói không có lợi ích nhóm ?
Anh đừng có phân biệt vùng mền nha. Ngoài ấy thí điểm không dừng cái cao tốc 6 làn cho bò chạy rồi chụp hình đăng báo là xong rồi. Còn trong lày là chùm khế ngọt để mấy anh trèo hái mỗi chiều. Tại tụi Oser la quá nên chốt hạ cuối tháng 7 thôi.
Em là em thương và cảm thông với anh bộ chảng bộ cầu đường, bị chất vấn mà mặt ảnh dài ra (nhìn ánh mắt thoáng xa xăm), hông lẽ ảnh nói: kao về ăn giỗ tía tao mà vẫn phải bò đây, bố trí nhiệm vụ thâm thật: táo giao thông và táo xây dựng quê đông campuchia, nên chửi thì chửi tụi ló đi, bố vẫn ổn Hè hè, chán thật.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
22/1/19
4.063
6.700
113
Anh đừng có phân biệt vùng mền nha. Ngoài ấy thí điểm không dừng cái cao tốc 6 làn cho bò chạy rồi chụp hình đăng báo là xong rồi. Còn trong lày là chùm khế ngọt để mấy anh trèo hái mỗi chiều. Tai tụi Oser la quá nên chốt hạ cuối tháng 7 thôi.
Em là em thương và cảm thông với anh bộ chảng bộ cầu đường, bị chất vấn mà mặt ảnh dài ra, hông lẽ ảnh nói: kao về ăn giỗ tía tao mà vẫn phải bò đây, bố trí nhiệm vụ thâm thật: táo giao thông và táo xây dựng quê đông campuchia, nên chửi thì chửi tụi ló đi, bố vẫn ổn Hè hè, chán thật.
Thâm vậy ai chịu nổi chời :(

Hạng D
11/8/21
3.215
3.274
113
20
Làm chính trị thấy ông nào cũng nói chuyện kiểu “ngu ngơ” ha.
Không biết trước kia hay sau này - khi về hưu - có hết kiểu ngu ngu ngơ ngơ vậy không?
Tội thiệt chớ không giỡn đâu.
Có Bà Nghị chất vấn ông Bộ, tại sao lúc dầu sôi lửa bỏng dịch cô dít. Doanh nghiệp nhập khẩu xe cứu thương về tặng, mà sao không miễn thuế nhập khẩu.....trả lời....luật qui định vậy....xong...Bờ Lờ thật...

• Haha
Reactions: CuBiMi
Hạng F
28/8/19
6.699
11.386
113
Palm Beach, Florida, US
Đồ Sơn không có mại dâm
Cave không đến Quất Lâm hành nghề
Hà Nội không có số đề
Sài Gòn khẳng định chưa hề đua xe
Fây Búc không có trẩu tre
F.A các thím chưa hề quay tay
Phương Trinh học tập hăng say
Thím Sơn chưa ngủ với gay bao giờ.
Cafe không có đèn mờ
Ngọc Trinh chưa có ai sờ vào mông
Xe xanh chỉ chạy việc công
Xe bia bị lật không ai xông vào.
TRẠM THU GIÁ Ở ĐÔNG LÀO
KHÔNG HỀ CÓ CHUYỆN AI VÀO ĂN CHIA :D
Á... Fucking good cái thằng Vịt Xiêm này!
Đang định bắt nó làm tiết canh tự nhiên Nó sổ thơ làm phải mua Gà Nướng rồi cho Nó nhậu chung luôn! :eek:

Hạng C
5/12/16
527
776
93
41
Á... Fucking good cái thằng Vịt Xiêm này!
Đang định bắt nó làm tiết canh tự nhiên Nó sổ thơ làm phải mua Gà Nướng rồi cho Nó nhậu chung luôn! :eek:
ko dễ đâu bác, em là đầu sỏ đứng đằng sau vụ Việt Á nhé, bác coi chừng em :D

Hạng D
21/5/13
1.064
4.203
143
các a BT nhà họ hứa, Hứa văn thả cá trê...taofn là sắp đến, chúng tôi đang, sẽ và sắp tới. Chắc các a có mỗi việc nc thì tương lai người ta dùng mỹ từ nào thôi!

Hạng F
28/8/19
6.699
11.386
113
Palm Beach, Florida, US
ko dễ đâu bác, em là đầu sỏ đứng đằng sau vụ Việt Á nhé, bác coi chừng em :D
Anh chả còn sợ cái con Dịch dzật Wuhan virus đó nữa nên ko cần chích Việt Á Vaccine thần thánh.
Cái này là sự thật!
Đầu tháng 1/2020 có ghé qua sân bay NewYork ( Là nơi dập dìu giai nhân tài tử tứ phương Check In vào Mỹ), bay về FL, ngay hôm sau là Ho thôi rồi, và sốt, vẫn còn ho nhưng giảm hơn... Người bắt đầu mệt và nhức mỏi... Nghĩ rằng Mình bị cúm nên lập tức tự cách ly...
Thật sự, hơn 50 năm cuộc đời chưa bao giờ bị cúm nặng như vậy và lần cuối bị Cúm chắc cũng 20 năm ( Ai biết đâu, chỉ nghĩ Mình bị cúm) trong khi Hệ Miễn Dịch rất tốt.
Mệt và chỉ muốn Ngủ, tỉnh giấc đói thì uống tí sữa rồi lại ngủ, mệt đến mức đi ko nổi chỉ có lết.
Qua 5 ngày bắt đầu tỉnh hơn, qua 7 ngày thì thấy hồi phục 90%.
Ko biết cho đến sau này thông tin dịch bệnh, rồi đi Test mới biết đã có Antibody, nghĩa là đã bị nhiễm và lành bệnh.
Với con Covid đời đầu, việc nhiễm và hồi phục sau 1 tuần là t/h đặc biệt và Cơ quan Y tế đã xin lấy máu của Mình cho nghiên cứu.
Về sau, có Vaccine, Mình cũng theo mọi người chích thêm 2 mũi.
Sau đó, Họ gởi giấy xin thêm Máu lần nữa, Mình vui vẻ cho nữa.
Và sau cùng, đây mới là kết quả!
Đến đợt con biến thể Omicron, con Vợ nhà mình nó dính, thằng Con 5 tuổi cũng dính ( mà nó ko sao, ho sốt vài bữa nó hết, sốt nhẹ) Mình thì đã qua chinh chiến nghĩ Omicron độc lực thấp hơn nên cũng chả sợ, cứ sinh hoạt bình thường ko cách ly con Vợ... Đúng y chang, dù cố tình cũng chả bị nhiễm.
Nói dễ hiểu, hiện tại là Mình sở hữu Super Antibody theo cách nói của Bác sĩ