Hạng C
9/4/14
598
629
93
nói chung a # lên PR cho nhiệm kỳ chứ, ghế các bác bỏ ra mớ đố a lật được .Ông nào cũng hô hào chống tham nhũng chứ e chả tin cha con thằng nào

• Like
Reactions: nta139 and mrtuanvn
28/5/12
695
995
93
Ngày hôm qua
Em thấy từ ngày ông này lên thì trạm thu phí mọc lên nhiều hơn và tiền mãi lộ cũng tăng theo ạ:3dgian:

Vì tiền thuế không đủ để xây đường nên phải thường phải kết hợp với doanh nghiệp hay tổ chức khác để xây theo dạng BOT nên sẽ có chạm thu phí.

Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
vote 5* cho Bác Thăng, tết test quốc lộ 1 thử còn kg,
"Ông giao Tổng cục Đường bộ chậm nhất phải trong tháng 2/2016", tết mới đầu tháng 2 nhé bác...còn để răng ăn tết đã chưa nhổ kịp đâu...bác test cẩn thận...

Hạng C
10/7/08
513
432
63
Nay E mới biết có vụ cắm biển báo không chỉ do GTCC cắm mà ai thích cũng cắm được !!! Thi công đào đường cũng cắm 5km/h, đào cống cắm 10km/h, đào nước cắm 15km/h ... loạn cả lên. Mà xxx thì cứ căn theo có biển là bắn, xe nào chết ráng chịu !
Vậy nên chăng hỏi "ai đó" trả lời dùm: mỗi cái biển cắm cũng cần phải có đầy đủ giấy tờ hợp lệ do chính GTCC cho phép cắm thì mới có giá trị chăng ???
VD như: CSGT hành nghề thì phải có đầy đủ bảng hiệu tên do cơ quan CA cấp, súng bắn tốc độ thì phải có tem đăng kiểm do Cục đăng kiểm cấp ...

Hạng D
1/9/14
2.303
84.456
113
Sai Gon
Mình thấy bác # làm được nhiều hơn tất cả các ông bộ trưởng GTVT trước.
Đúng dồi,
Kể từ thời bác lên là mọi người "được" đóng phí yêu nước (duy tu bảo trì đường bộ), thêm cái nữa là "được" qua nhiều trạm thu phí với mức giá cao hơn 3-5 lần so với các thời bộ trưởng trước đó. Túm lại là bác # "được" dất là nhiều!