mic confirmed
Hạng C
18/7/04
756
500
93
Mấy a CA trước giờ quen bán số, mới đây đánh hơi thấy dự thảo đấu giá biển số đẹp. Sắp mất ăn đến nơi nên thả ra một ít cho nó có tính “ngẫu nhiên”, lấy cơ sở phản đối dự luật.
Chứ đâu phải tự nhiên mà đợt mới đây rộ lên xe cùi biển đẹp :D
Mà sao cứ bốc được biển đẹp là hầu như rao bán nhỉ. Có may mắn thì phải giữ lại chứ nhỉ. Trừ các bác chạy dịch vụ, thì thường mua được xe cũng không đén nỗi thiếu thốn.
Nếu mua xe các bác sẽ mua xe cỏ biển đẹp hay xe xịn biển thường.
Hay sau này sẽ được giữ lại biển số khi bán xe nhỉ

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
11/8/16
771
2.535
93
54
TP.HCM
Thấy giải nghĩa: 6 là lộc, 8 là phát. 68 là lộc phát, nhưng đuôi nó lạ .86 tức là phát lộc chứ, mà phát lộc tức là mất hết lộc, mất hết lộc thì nó mua làm gì nhỉ? Lại còn mắc nữa. Như vậy mua xe biển như này không tán gia bại sản mới lạ :D:D:D

Hạng D
15/7/11
1.072
2.707
113
Thấy giải nghĩa: 6 là lộc, 8 là phát. 68 là lộc phát, nhưng đuôi nó lạ .86 tức là phát lộc chứ, mà phát lộc tức là mất hết lộc, mất hết lộc thì nó mua làm gì nhỉ? Lại còn mắc nữa. Như vậy mua xe biển như này không tán gia bại sản mới lạ :D:D:D
Anh nên coi lại từ phát tài phát lộc. Ở đâu ra mà "phát" anh lại cho là "mất" vậy ?

Hạng F
3/10/15
9.840
12.109
113
Có đại gia chơi biên đẹp cho Cam với Lé: 123.45 & 567.89 số đẹp hỉ....mà KD thất bại Bank nó lụm gùi.
Thế bank nhả ra bao nhiêu hả bác?
100k Trump mỗi con á
Biển này còn hay hơn tứ quý ngũ quý gánh gồng,...

Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Thế bank nhả ra bao nhiêu hả bác?
100k Trump mỗi con á
Biển này còn hay hơn tứ quý ngũ quý gánh gồng,...
K bít nữa....nên giờ thấy xe hàng tỏi tỏi trên phố...làm mình nhớ lại..câu nói của chị đồng nghiệp....đừng thấy người ta như vậy mà ham.....cà vẹt, sổ đỏ ...nằm ở Bank hết í...hè...

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.840
12.109
113
K bít nữa....nên giờ thấy xe hàng tỏi tỏi trên phố...làm mình nhớ lại..câu nói của chị đồng nghiệp....đừng thấy người ta như vậy mà ham.....cà vẹt, sổ đỏ ...nằm ở Bank hết í...hè...
Hic, ừ thì thấy xe tốt thì ham, chứ gánh gồng hàng tỏi tỏi trong bank thì ai mà dám ham.
Hầy dà, khổ ghê, có gì là sướng thật sự đâu.

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp