Tập Lái
17/7/07
25
0
0
MInh muon do body kit cho vo 2 cua minh, chi body kit phan mui, than, va can sau thoi. Cac huong dan noi nao lam yen tam va chi phi hop ly nhe. Minh o SG.

Hạng B2
26/2/08
283
1
0
RE: Body kit cho Lancer Mit doi 2000 mui giong BMW

Tui có hỏi nhưng chưa bác nào giải thích dùm [8|] BodyKit là cái gì vậy?

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48

Bác ghé Phi Long bên góc Hùng Vương và Trần Bình Trọng nhé bác ( xéo qua khách sạn Equatourial) em thấy bên đó có nhiều xe độ body kit lắm.
@ Saigonnais: Body kit là phần ốp thêm vào thân xe để tạo dáng thể thao hoặc khí động học, còn không thì đơn giản chỉ thỏa mãn ý thích của người sở hữu xe khi muốn có 1 chiếc xe thật đặc biệt và khác lạ với những chiếc xe cùng loại đang lưu thông trên đường, nói 1 cách đơn giản là khuôn dùng để ốp vào cản trước, cản sau và dọc 2 bên lườn xe , thường được cấu tạo bằng composit. Em chỉ biết nôm na giải thích như vậy thôi, có gì các bác chỉ giáo thêm[8|].

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

Trích đoạn: TOY

Bác ghé Phi Long bên góc Hùng Vương và Trần Bình Trọng nhé bác ( xéo qua khách sạn Equatourial) em thấy bên đó có nhiều xe độ body kit lắm.
@ Saigonnais: Body kit là phần ốp thêm vào thân xe để tạo dáng thể thao hoặc khí động học, còn không thì đơn giản chỉ thỏa mãn ý thích của người sở hữu xe khi muốn có 1 chiếc xe thật đặc biệt và khác lạ với những chiếc xe cùng loại đang lưu thông trên đường, nói 1 cách đơn giản là khuôn dùng để ốp vào cản trước, cản sau và dọc 2 bên lườn xe , thường được cấu tạo bằng composit. Em chỉ biết nôm na giải thích như vậy thôi, có gì các bác chỉ giáo thêm[8|].

hay bác có thể đt trực tiếp cho anh Long cũng được, nhanh hơn
0909 500 115
093 418 3333

Tập Lái
17/7/07
25
0
0

Cám ơn các bác đã tận tình chia sẻ. Trước đây cũng đã ghé A.Long rồi nhưng giá cả có phần hơi cao và cũng không có chế độ gì cho ae OS cả. Có chỗ nào khác không a e cho biết thêm nhé.

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

Trích đoạn: hulengoc

Cám ơn các bác đã tận tình chia sẻ. Trước đây cũng đã ghé A.Long rồi nhưng giá cả có phần hơi cao và cũng không có chế độ gì cho ae OS cả. Có chỗ nào khác không a e cho biết thêm nhé.

giá cao là so với ai vậy bác ? để e tránh mặt, hi hi .. :D;)

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658

Xe Lancer 2000 không phải rẻ, và không ai lấy cho thuê hay tãci cả, bạn biến hình làm chi? Nếu thích, thì bạn đến chổ tôi. Bạn lực mẩu và đắp bằng sợi thủy tinh là hợp lý nhất.

Trường 9077428

MInh muon do body kit cho vo 2 cua minh, chi body kit phan mui, than, va can sau thoi. Cac huong dan noi nao lam yen tam va chi phi hop ly nhe. Minh o SG.

Tập Lái
17/7/07
25
0
0

Cái này nghe hay qua. Đap sợi thủy tinh là như thế nào vậy bác ? Bac giải thích thêm chút ít được không ? Nếu được bác upload ít hình minh họa thì tuyệt. Bác cho xin cái địa chỉ để tiện ghé qua nhé. Thanks

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658

Người ta đã làm rất nhiều và rất lâu rồi không ghê gớm đâu. BMW Camry mazda... đều sẳn. Nhưng Lancer thì hiếm.

Bạn vào google hình ảnh cứ đánh car turning thì sẻ hiện nhiều hình và sẽ biết.
Còn nếu có dịp thi goi 08 9077428

Cái này nghe hay qua. Đap sợi thủy tinh là như thế nào vậy bác ? Bac giải thích thêm chút ít được không ? Nếu được bác upload ít hình minh họa thì tuyệt. Bác cho xin cái địa chỉ để tiện ghé qua nhé. Thanks

Tập Lái
6/12/07
44
0
0
www.hoavan.vn
www.hoavan.vn

bác độ body xong muốn Airbrush thì ới em cấu nhé, :)

http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=926280 <<< em vừa làm con VIOS bác tham khảo

Last edited by a moderator: