Status
Không mở trả lời sau này.
Như hôm trước em có nói: với mục đích chia sẻ kiến thức làm giàu cùng cộng đồng. Thì nay em đã mời được một người xây dựng và đầu tư hơn 200 sân trên khắp cả nước đứng ra chia sẻ kinh nghiệm đầu tư sân cỏ, cách hoạch định tài chính khi đầu tư, cách tạo ra thu nhập thụ động từ mảnh đất trống như thế nào.... Làm nhà yến như thế nào để dụ được yến về, chọn địa điểm nuôi yến ở đâu?
Đây là buổi chia sẻ <span style=""color: #ff0000;"">FREE</span>. Nếu có bác nào quan tâm và muốn đầu tư sân cỏ nhân tạo và Nuôi yến sau này thì Alo em book chỗ nhé!
Buổi chia sẻ diễn ra vào lúc 18g Thứ ba, ngày 17/04/2012

Last edited by a moderator:
Hạng B1
3/11/09
54
0
0
39
Re:Buổi chia sẻ về Đầu tư sân cỏ nhân tạo từ A -> Z

địa điểm là đâu vậy bác, món này em thích lắm đây

Hạng D
14/11/10
3.027
4.457
113
HCM

Em cũng quan tâm. Bác cho biết địa điểm tổ chức nhé. Nếu gần em tranh thủ chạy qua.

shaocao3000 nói:
địa điểm là đâu vậy bác, món này em thích lắm đây
Lầu 3 tòa nhà MAYFAIR 102A-B-C Cống Quỳnh, P.Phạm Ngũ Lão, Q.1. Do tuần rồi có rất nhiều nhà Đầu tư quan tâm đến dự, nên chắc thứ 3 tuần sau sẽ tổ chức thêm 1 buổi nữa. Nếu Bác nào quan tâm thì Alo em trước nhé! Hôm đó có chia sẻ 2 chủ đề Sân cỏ nhân tạo và Nuôi Yến nhé các bác

Hạng C
31/3/11
563
24.533
93
0948363683

cái này đầu tư cũng hay nè
cho xin ngày giờ cụ thể đi bác

Hạng B2
6/6/11
199
3
18
39

Cá nhân em đi đá banh hoài, nuôi yến thì không rành chứ sân cỏ nhân tạo cảm thấy bắt đầu bão hòa rồi...

khalien nói:
Cá nhân em đi đá banh hoài, nuôi yến thì không rành chứ sân cỏ nhân tạo cảm thấy bắt đầu bão hòa rồi...
Nếu Bác cho là bão hòa thì hôm nào rãnh , em hẹn cho Bác gặp 1 chuyên gia trong lĩnh vực này để xem tiềm năng sắp tới của ngành này nhé!

Hạng C
19/10/11
639
29
28
35

Dù sao biết thêm một nghề mới cũng hay.

Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
17/4/2012 là đã làm rồi hả bác? Sân cỏ ở Cần giờ mần được ko bác? Em quan tam mỗi sân vậy đầu tư hết nhiu tiền bác?
BMTRIET nói:
Như hôm trước em có nói: với mục đích chia sẻ kiến thức làm giàu cùng cộng đồng. Thì nay em đã mời được một người xây dựng và đầu tư hơn 200 sân trên khắp cả nước đứng ra chia sẻ kinh nghiệm đầu tư sân cỏ, cách hoạch định tài chính khi đầu tư, cách tạo ra thu nhập thụ động từ mảnh đất trống như thế nào.... Làm nhà yến như thế nào để dụ được yến về, chọn địa điểm nuôi yến ở đâu?
Đây là buổi chia sẻ <span style=""color: #ff0000;"">FREE</span>. Nếu có bác nào quan tâm và muốn đầu tư sân cỏ nhân tạo và Nuôi yến sau này thì Alo em book chỗ nhé!

NắngSG nói:
17/4/2012 là đã làm rồi hả bác? Sân cỏ ở Cần giờ mần được ko bác? Em quan tam mỗi sân vậy đầu tư hết nhiu tiền bác?
BMTRIET nói:
Dạ, Tổ chức r Chị ơi! Khi nào tổ chức nữa Em báo mấy Anh/Chị biết! Ai quan tâm thì đến dự nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.