Hạng F
23/12/08
5.072
544
113
43
Còn thương nhau thì về Buôn Ma Thuột, hự à hự à hự.
Em thương anh thì cho anh luộc, hự à hự à hự.
Còn yêu nhau thì về Buôn Ma Thuột,
Anh thương em thì anh cứ luộc ...........

Có cái nắng, có cái đó, em cho anh, em cho anh ..... thì xin :D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/7/09
412
262
63
Bác Hội trưởng không tham gia hội ngộ 3 miền tại Lào à?

Hạng D
13/3/08
2.820
6
38
48
www.google.com.vn
binhbp nói:
Bác Hội trưởng không tham gia hội ngộ 3 miền tại Lào à?

Dạ chị Hai em yếu quá, nên e rằng đi Lào bằng xe hơi thì khá vất vả, ... Vừa qua, đi PT may mà có sự trợ giúp của các nương tử bác Hội phó, bác nlthanh
. Đúng ra là cho chị ấy đi Hồng Kông nhưng cháy tour bác ạ, nên dành sang dịp khác. Dịp này đi gần thôi. Và cuối cùng em chọn "tiền trạm BMT" luôn để lần sau khỏi bỡ ngỡ.

Tập Lái
28/11/06
13
0
0
Bác CHT oi, tình hình BMT dã triển khai tới đâu rồi? Em theo dỏi mải mà chẳng thấy có gì mới hết! Tại em cũng muốn tham gia nhưng chưa có chắc lắm( em ở Huế) nên hành trình có phần gian khổ các bác nhỉ:D Nhân tiện cho em hỏi nếu ở Huế mà đi BMT thì phải đi như thế nào cho "Tiện,Gần.Dễ đi" Bác tư vấn cho em với.

Hạng D
13/3/08
2.820
6
38
48
www.google.com.vn
ducphu nói:
Bác CHT oi, tình hình BMT dã triển khai tới đâu rồi? Em theo dỏi mải mà chẳng thấy có gì mới hết! Tại em cũng muốn tham gia nhưng chưa có chắc lắm( em ở Huế) nên hành trình có phần gian khổ các bác nhỉ:D Nhân tiện cho em hỏi nếu ở Huế mà đi BMT thì phải đi như thế nào cho "Tiện,Gần.Dễ đi" Bác tư vấn cho em với.

Chuyến đi này xem như tiền trạm, nên chắc chắn em sẽ đi. Và em cũng rất mong muốn các bác đu theo cho đông vui, chứ mình em đi cũng buồn.
Em đang hy vọng sẽ có các cụ nlthanh, PM6, Cartier, dem0sao, .... đi cùng.

Em sẽ trả lời cho bác việc "tiện, gần, dễ đi" vào sáng nay nhé. (giờ khuya gòi ko gọi điện dc).

P/s: hiện nay có bác quexehoi đăng ký đu theo nè, các cụ MAFC đâu cả rùi.

Last edited by a moderator:
Hạng D
13/3/08
2.820
6
38
48
www.google.com.vn
Theo tình hình hiện nay, thì rạng sáng ngày mai 30/4, em sẽ một mình xuất phát đi tiền trạm Buôn Ma Thuột rồi. Các bác MAFC lần này ko có ai sắp xếp đi chung được.
Em sẽ sớm báo cáo tình hình cho các bác được rõ nhé.

Hạng B2
21/7/09
412
262
63
Đưa hình ảnh chuyến BMT cho anh em xem đi bác HT ơi!