Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
17/4/06
2.748
786
113
50
Kh
Em đọc mấy chục trang chưa thấy ai nói đã báo cho thanh tra CA hay chưa?

Rất có thể đây là bọn phản động đội lốt, vừa cướp của, vừa phá nát hình ảnh tốt đẹp của các chiến sỹ CAND.
Báo không ăn thua bác ạ, thực tế chỉ là lời kể chứ không có bằng chứng, ngay có ghi âm quay video họ còn chả mấy khi quan tâm, người bị hại không tố cáo thì lấy lí do gì họ điều tra, bác F1 thì cũng nêu quan điểm là chỉ nhằm cảnh báo mọi người cẩn thận thôi chứ cũng không có ý làm căng xxx ở đây, vậy thì thớt cuxng hot thêm xíu nữa la nguội, cám ơn bác F1 cảnh báo và thớt cũng là nhân duyên cho nhiều người cũng bị xxx ức hiếp lên tiếng đặc biệt là các em sinh viên, chị em phụ nữ họ cũng hiểu đc đi như vậy là không sai, hiểu là lực lượng csgt xấu được gọi là xxx thường bắt láo, lượng thành viên mới tăng vọt, nhiều member cũ trc không post bài cũng bức xúc post vậy cũng tốt rồi.

Hạng D
17/8/14
1.920
2.229
113
148 lượt share thớt này trên Fan Page otosaigon đang khiến thớt này nóng quá nóng luôn.

A1
14/12/03
2.555
4.253
113
Xin cảm ơn các bác đã quan tâm và chia sẻ từ hôm qua đến giờ!
Hiện vụ việc đang được chuyển đến cơ quan chức năng xử lý nên em xin phép tạm thời khoá comment để lọc lại các bài viết bên trong. Em xin xoá những comment quá khích, chửi bậy không có tính đóng góp. Vì cơ quan chức năng sẽ xem trong bài này, thấy toàn chửi cũng e không ổn.
Bài này sẽ được đính lên cho tiện theo dõi, và sẽ đợi cho đến khi có thông tin phản hồi. Một lần nữa xin cảm ơn các bác!

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
trong một phút thiếu kiềm chế, các bác post lời lẽ qui kết "chế đệ", các bác vào chỉnh sửa nhé,
EM HOÀN TOÀN THÔNG HIÊU NỔI NIỀM của các pác, nhưng chúng ra sẽ bất lợi nếu cmment ko đúng mực....

Thanks các đại ka

e đi dọn phụ 1 tay nè

Status
Không mở trả lời sau này.